‘कमल हसन’ची मुलगी अक्षरा’चे खासगी फोटो झाले लीक, फोटो लीक करणारा दुसरा-तिसरा कोणी नसून निघाला तिचाच..

Entertenment

कमल हसन ज्याला तुम्ही- आपण सगळेच ओळखत असाल, साऊथ तसेच बॉलिवूड मध्ये त्यांनी त्यांच्या अभिनयाने चांगलीच छाप सोडली आहे. आपल्या माहिती करिता सांगू इच्छितो कि, त्याला दोन मुली आहेत, एक अक्षरा हासन आणि दुसरी श्रुती हासन तुम्हाला सांगू द्या श्रुती हासन खूप चांगली अभिनेत्री आहे, ती साऊथमध्ये खूप प्रसिद्ध आहे, याशिवाय तिने तिच्या दमदार अभिनयाची चुणूकही दाखवली आहे..

दुसरीकडे, जर आपण अक्षरा हसनबद्दल बोललो, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की अक्षरा हसनने नुकताच तिचा 30 वा वाढदिवस साजरा केला आहे, आज आम्ही तुम्हाला तिच्या आयुष्याशी संबंधित अनेक रहस्ये सांगणार आहोत, ज्यामुळे ती चर्चेत आली. रात्रभर, तर चला. जाणून घेऊया.

अक्षराने तिच्या करिअरची सुरुवात दक्षिण भारतीय चित्रपटांतून चित्रपट दिग्दर्शकाशिवाय केली. मी 10 वर्षांची असताना तिचे आई-वडील वेगळे झाले. अक्षरा तिच्या आईसोबत मुंबईत राहायला गेली. तिने हिंदी आणि तमिळ चित्रपटांमध्ये खूप काम केले आहे.

ती खूप सुंदर आहे, जेव्हाही ती तिचा फोटो सोशल मीडियावर अपलोड करते तेव्हा चाहत्यांना तिचा प्रत्येक फोटो खूप आवडतो. हे वर्ष 2018 मध्ये होते, जेव्हा तिचे खाजगी फोटो सोशल मीडियावर लीक झाले होते आणि ती खूप तणावात होती. त्या दिवसांत अक्षरा तनुजा विरवानीसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती.

अक्षराचा प्रायव्हेट फोटो लीक होताच तिचा बॉयफ्रेंड आला स्कॅनर, अक्षराने आता हिंदू ध-र्म सोडला आहे, ती बौद्ध धर्मावर खूप विश्वास ठेवते. ती आता आगामी साउथ इंडियन चित्रपट ज्वाला अग्नि सिरागुग्गलमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *