स्वतःची मुलगी ‘आलिया’चा गैरफायदा घ्यायचा ‘महेश भट्ट’, 500 रुपये देऊन करायला लावायचा हे चुकीचे काम..

Entertenment

महेश भट्ट, आजच्या काळात बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये क्वचितच कोणी असेल ज्याला हे नाव माहित नसेल. महेश भट्ट यांना बॉलिवूडमधील सर्वात मोठे दिग्दर्शक मानले जाते, ज्यांनी अनेक बॉलिवूड चित्रपटांचे दिग्दर्शन केले आहे. या फिल्म इंडस्ट्रीत महेश भट्ट हे एकतर्फी नाव आहे, त्यामुळे संपूर्ण बॉलीवूडमध्ये महेश भट्टचे ऐकत नाही असे कोणीच नाही असे म्हटले जाते..

महेश भट्ट हा खूप रंगीबेरंगी माणूस आहे कारण तो बॉलिवूडमधील अनेक मुलींसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे. इतकेच नाही तर महेश भट्ट यांचे त्यांची मोठी मुलगी पूजा भट्ट हिच्यासोबतही नाते आहे. महेश भट्ट यांची विचारसरणी इतकी वाईट आहे की त्यांनी आपल्या मुलीला पूजा भट्टशी लग्न करण्यास सांगितले होते आणि सांगितले होते की, जर त्यांना मुलगी नसती तर त्यांनी तिच्याशी लग्न केले असते.

सध्याच्या काळात महेश भट्ट सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहेत, त्यामुळे सध्या सर्वत्र त्यांची चर्चा होत आहे. अलीकडेच असे कळले आहे की महेश भट्ट त्यांची मुलगी आलिया भट्टला फक्त काही पैशासाठी लहान काम करून घेतात, ज्याचा विचार क्वचितच कोणत्याही वडिलांनी केला असेल. महेश भट्ट यांच्या कृतींबद्दल पुढील लेखात सविस्तर माहिती देऊ.

महेश भट्ट थोडे पैसे देऊन मुलगी आलियासोबत हे काम करायचे, महेश भट्ट यांनीच सांगितले सत्य : महेश भट्ट यांचं आजच्या काळात देशभरात खूप मोठं नाव आहे, त्यामुळेच त्यांना सध्याच्या काळात सर्वजण ओळखतात. महेश भट्ट यांच्याकडे पैशांची कमतरता नाही.

सध्या महेश भट्ट सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहेत कारण नुकतेच त्यांनी त्यांची मुलगी आलिया भट्टबद्दल एक मोठे विधान केले आहे, ज्यामुळे सध्या सर्वत्र त्यांची चर्चा होत आहे. महेश भट्ट यांनी त्यांची मुलगी आलिया भट्टबद्दल सांगितले आहे की, ते आलिया भट्टला पैसे देऊन कोणतेही काम करून घ्यायचे.

यानंतर महेश भट्ट म्हणाले की, एकदा त्यांनी त्यांची मुलगी आलियाला केवळ ५०० रुपये देऊन ते काम करून दिले होते, ज्याचा कोणी विचारही करू शकत नाही. लेखात पुढे सांगूया की महेश भट्ट यांनी आपल्या मुलीला केवळ 500 रुपये देऊन कोणते काम करून दिले, ज्याची कल्पना कोणीही करू शकत नाही.

महेश भट्ट आलियाला 500 रुपये देऊन करवून घेत असत, आलियाही नकार देऊ शकत नव्हती : आलिया भट्ट सध्या सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे कारण अलीकडेच तिची मुलगी महेश भट्टचे एक विधान समोर आले आहे, ज्यामुळे सध्या सर्वत्र तिची चर्चा होत आहे. आलियाचे वडील महेश भट्ट यांनी एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले.

आलिया लहान असताना ते आलियाला पैसे देऊन तिची कोणतीही गोष्ट करून घ्यायचे आणि एकदा आलियाला 500 रुपये देऊन तिने तिच्या पायाला क्रीम लावले आणि तिचा मसाज करून घेतला. मी तुम्हाला सांगतो की, एक वडील स्वप्नातही कल्पना करू शकत नाहीत की त्यांनी आपल्या मुलीला असे काम करायला लावावे. यामुळेच सध्या सर्वत्र महेश भट्टची चर्चा होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *