“मला खूप राग आला होता आणि त्याने माझ्या छा’ती’वर हात लावला”, ‘सुष्मिता सेन’ने सांगितले ‘महेश भट्ट’चे हे घाणेरडे कृत्य..

Entertenment

बॉलिवूड मध्ये कधी काय होईल काही सांगता येत नाही, कधी एकमेकांसोबत राहणारे लोक दुसऱ्या दिवशी एकमेकांवर टीका करताना दिसू शकतात, तर कधी एकदुसऱ्याचं तोंड हि न बघणारे लोक एकमेकांच्या गळ्यात हात घालून फिरताना दिसू शकतात. आज आम्ही आपल्याला सुष्मिता आणि महेश भट्ट यांच्यामध्ये घडलेल्या एका किस्स्याबद्दल सांगणार आहोत.

बॉलीवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री सुष्मिता सेन बऱ्याच दिवसांपासून फिल्म इंडस्ट्रीपासून दूर आहे. गेल्या काही वर्षांत त्यांचा एकही चित्रपट प्रदर्शित झाला नाही. सुष्मिता सेनने 1994 मध्ये मिस युनिव्हर्सचा किताब जिंकला होता. एवढेच नाही तर तिने वयाच्या १८ व्या वर्षी फेमिना मिस इंडिया १९९४ चा खिताबही जिंकला होता..

सुष्मिता सेनने तिच्या बॉलिवूड करिअरमध्ये एकापेक्षा एक चित्रपट केले. बीवी नंबर 1, मैने प्यार क्यूं किया, केवल तुम, मैं हूं ना यांसारख्या अनेक चित्रपटांमध्ये ती दिसली. मात्र, आता ती फिल्म इंडस्ट्रीपासून दूर झाली आहे आणि फक्त वेब सीरिजमध्ये काम करते. त्याच्या आर्य सीझन वन आणि आर्य सीझन 2 या वेब सीरिज लोकांना खूप आवडल्या होत्या.

मात्र, सध्या सुष्मिता सेन कोणत्या ना कोणत्या कारणाने मीडियाच्या चर्चेत आहे. काही वेळापूर्वी ती ट्विंकल खन्नाच्या टॉक शोमध्ये गेस्ट म्हणून पोहोचली होती. या शोमध्ये त्याने त्याच्या आयुष्याशी संबंधित अनेक जुने रहस्य उघड केले होते. याशिवाय तिने शोमध्ये महेश भट्टबद्दल काही खुलासा केला.

ज्यानंतर ती चांगलीच चर्चेत आली. सुष्मिता सेनने या शोमध्ये सांगितले की, जेव्हा ती मिस युनिव्हर्सचा ताज जिंकून भारतात परतत होती, तेव्हा चित्रपट दिग्दर्शक आणि निर्माते महेश भट्ट यांनी तिला कॉल केला होता.

अभिनेत्रीच्या म्हणण्यानुसार, महेश भट्ट यांनी तिला फोन करून विचारले होते की, तुला माझ्या चित्रपटात काम करायला आवडेल का. मला अभिनय येत नाही किंवा मी कोणतेही प्रशिक्षण घेतलेले नाही, असे मी त्यावेळी त्याला सांगितले होते. यानंतर त्याने मला सांगितले की, मी तुला अभिनेत्री म्हटले नाही.

यानंतर सुष्मिता सेनने सांगितले की, खूप समजावून सांगून तिने मला तिच्या चित्रपटात काम करण्यास राजी केले. जेव्हा मी चित्रपटाच्या सेटवर पोहोचलो तेव्हा मला खूप वाईट वागणूक मिळाली. मला रागाच्या भरात एक सीन शूट करायचा होता पण तो सीन मला शूट करता आला नाही.

यामुळे महेश भट्ट संतापले आणि ते म्हणू लागले, “तू कुठून आला आहेस? तुला काही कळत नाही. मला महेश भट्टचा राग आला. यामुळे मी रागाच्या भरात कानातले फेकले आणि शूटिंग सेटवरून निघून गेले. यामध्ये महेश भट्ट यांनी माझा हात धरला आणि मला माझ्या शरीराला तिथे स्पर्श केला.

नंतर बोलला कि मी हे सर्व तुला चिडवण्यासाठी केले आहे. हा राग मला शूटिंगदरम्यान पाहायचा आहे. सुष्मिता सेनने दस्तक या चित्रपटातून आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली होती. सुष्मिता सेनचे अद्याप लग्न झालेले नाही. मात्र ती एक मुलगी आणि एक मुलगा अशा दोन मुलांची आई आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *