‘करण जोहर’चे सिद्धार्थ मल्होत्रा’सोबतही होते अफेअर, “स्टूडेंट ऑफ द ईअर” चित्रपटाच्या बदल्यात ‘पॅरिस’ ला जाऊन सिद्धार्थ ने केलं होत ‘करण’ला खुश बनवले होते सं’बं’ध…

Entertenment

बॉलीवूडचा यशस्वी दिग्दर्शक आणि निर्माता करण जोहरची इंडस्ट्रीत स्वतःची वेगळी ताकद आहे. त्याचबरोबर तो कोणत्या ना कोणत्या कारणाने माध्यमांमध्ये चर्चेत राहतो, त्यामुळेच आज त्याच्या व्यक्तिमत्त्वाला ओळखीची गरज नाही. सुशांत प्रकरणानंतरही त्याला मीडियामध्ये खूप प्रसिद्धी मिळाली.,

नेपोटिझममुळे आजही सोशल मीडियावर त्याची खेचली जात आहे, करण फक्त स्टार किड लाँच करतो असा आरोप आहे. त्याच वेळी, चित्रपटांव्यतिरिक्त, त्यांच्या रिलेशनशिप स्टेटसला देखील बरेच मथळे मिळतात. करण जोहरला मुलगा आणि मुलगी दोन्ही आवडतात असं म्हटलं जातं. चला तर मग जाणून घेऊया त्याचे आतापर्यंत कोणत्या स्टार्ससोबत रिलेशन होते.

ट्विंकल खन्ना होय, खिलाडी कुमार या नावाने प्रसिद्ध असलेली अक्षय कुमारची पत्नी ट्विंकल खन्ना करण जोहरचे पहिले प्रेम आहे. मात्र, ट्विंकलसमोर आपले प्रेम व्यक्त करण्याआधीच खन्ना साहेबांची मुलगी अक्षय कुमारच्या प्रेमात पडली आणि तिच्याशी लग्न करून सेटल झाली. आणि आता दोघेही चांगले मित्र आहेत.

शाहरुख खान बॉलिवूडमध्ये शाहरुख खान आणि करणच्या मैत्रीची बरीच चर्चा आहे. त्याचवेळी काही लोक असेही म्हणतात की, एकेकाळी करण आणि शाहरुखमध्ये मैत्रीपेक्षाही काहीतरी वेगळे होते. शाहरुख खान आणि करण जोहरच्या अफवांची त्याने स्वतःच खिल्ली उडवली आहे. इंटरनेट आणि या दोन्हीसह भरपूर मजेदार सामग्री असेल.

मात्र, खुद्द करणने त्याच्या आत्मचरित्रात याचा इन्कार केला आहे. सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​ज्या स्टार्ससोबत करण जोहरचे जवळचे नाते आहे त्यामध्ये सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​देखील येतो. या प्रेमाची सुरुवात माय नेम इज खान या चित्रपटापासून झाली होती, या चित्रपटातील सिद्धार्थची व्यक्तिरेखा करणला इतकी आवडली होती की तो त्याच्या प्रेमात पडला होता.

यानंतर करण आणि सिद्धार्थही सुट्टीसाठी पॅरिसला गेले होते, त्यानंतरच त्यांनी त्याला स्टुडंट ऑफ द इयरची भूमिका दिली. मात्र, नंतर काही कारणाने दोघांचे ब्रेकअप झाले. करण जोहरचा सर्वात जवळचा मित्र मानला जाणारा ‘मनीष मल्होत्रा’ ​​सुद्धा करण जोहरच्या अफेअरच्या बातम्यांनी खूप चर्चेत होता.

दोघेही एकमेकांसाठी परफेक्ट होते, दोघेही एकमेकांना खूप दिवसांपासून ओळखत होते, त्यामुळे त्यांच्या अफेअरच्या बातम्याही खूप चर्चेत होत्या. मात्र, काही वादामुळे दोघांनी एकमेकांशी संबंध तोडल्याचे समजते. आता दोघे चांगले मित्र आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *