आपत्तीजनक, बोल्ड सीन देऊन रातोरात स्टार बनल्या या 5 अभिनेत्र्या, एकटे असाल तरंच बघा ‘कियारा’चा हा अ’श्ली’ल सिन..

Bollywood

OTT मनोरंजन प्लॅटफॉर्मने कोरोनाच्या काळात खूप लोकप्रियता मिळवली आहे. याचा सर्वात मोठा फायदा त्या सेलिब्रिटींना होत आहे, जे बॉलीवूडमध्ये मोठ्या ऑफर्स नसल्यामुळे आपली प्रतिभा दाखवू शकले नाहीत..

पूर्वी लोकांना फक्त चित्रपटगृहातच चित्रपट पाहणे आवडते, जरी कोरोनाच्या काळात, बहुतेक लोकांना आता OTT वर चित्रपट पाहणे आवडते. आज या लेखात आपण ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर बोल्ड सीन्स करून लोकप्रियता मिळवलेल्या 5 सुंदरींबद्दल जाणून घेणार आहोत.

1) कियारा अडवाणी : बॉलिवूड अभिनेत्री कियारा अडवाणी आजकाल शेरशाह चित्रपटातील तिच्या जबरदस्त अभिनयामुळे चर्चेत आहे. नेटफ्लिक्सवर प्रदर्शित झालेल्या लस्ट स्टोरीज या चित्रपटात त्याने याआधी हस्तमैथुनाचा बोल्ड सीन देऊन सर्वांना आश्चर्यचकित केले होते. कियाराच्या या सीनची बऱ्याच दिवसांपासून चर्चा होती. जोरदार वाऱ्यामुळे कियारा अडवाणीचा त्रास वाढला, कॅमेऱ्यात कैद

२) त्रिशा चौधरी : अभिनेत्री त्रिशा चौधरीने ‘आश्रम’ या वेब सीरिजमध्ये अनेक बोल्ड सीन्स केले होते. या बोल्ड सीन्सची बऱ्याच दिवसांपासून चर्चा होती आणि आजही त्यांच्या बोल्ड सीन्सचे फोटो सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहेत. या बॉलीवूड जोडप्यांच्या वयात मोठा फरक आहे, NO-3 जोडीच्या वयात 26 वर्षांचा फरक आहे.

3) अदिती पोहनकर :  ‘ती’ वेब सीरिजमध्ये बोल्ड सीन्स देऊन अभिनेत्री अदिती पोहनकर रातोरात प्रसिद्ध झाली. याशिवाय आदितीने आश्रम वेब सीरिजमध्ये पम्मी कुस्तीपटूची जबरदस्त भूमिका साकारली होती.

4) रसिका दुग्गल : ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर थिरकणाऱ्या मिर्झापूर वेब सीरिजमध्ये रसिकाने पंकज त्रिपाठी आणि ज्येष्ठ अभिनेते कुलभूषण खरबंदा यांच्यासोबत अनेक बोल्ड सीन्स दिले होते. या मालिकेतील त्याच्या कामाचे खूप कौतुक झाले.

5) कुब्रा सैत : कुब्रा सैतने सेक्रेड गेम्स वेब सीरिजमध्ये एका ट्रान्स वूमनची संस्मरणीय भूमिका साकारली होती. या वेब सीरिजमध्ये अभिनेत्रीने दिग्गज नवाजुद्दीन सिद्दीकीसोबत अनेक बोल्ड सीन्स केले होते. ज्याची बराच वेळ चर्चा झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *