सुट्टीच्या दिवसांमध्ये खूपच बो-ल्ड आणि हॉ-ट होऊन जाते ‘दिशा पटानी’, छोट-छोटे कपडे घालून वाढवते चाहत्यांच्या हृदयाचे ठोके…

Entertenment

चित्रपटसृष्टीतील बॉलीवूडच्या हॉट अभिनेत्रींचा विचार केला तर दिशा पटनीचे नाव अग्रस्थानी येते. दिशा पटनी ही त्या बॉलिवूड अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी पडद्यावर हॉट दिसते, पडद्याशिवाय ती तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातही जास्त हॉट आणि आवडते दिसते..

दिशा पटानीबद्दल साधारणपणे असं म्हटलं जातं की जेव्हाही तिला सुट्टीची संधी मिळते तेव्हा ती बीचवर वेळ घालवताना दिसते कारण तिला समुद्राच्या लाटांशी खेळायला आवडते आणि यादरम्यान ती तिचे हॉट फोटो शेअर करते. तिला पाहून चाहतेही तिच्याबद्दल वेडे व्हा. पुन्हा एकदा दिशा पटानी तिच्या चित्रपटाच्या प्रमोशननंतर सुट्टीसाठी निघाली आहे आणि तिचे हॉट फोटो पुन्हा एकदा इंटरनेटवर धुमाकूळ घालत आहेत.

सुट्ट्यांमध्ये पोहोचताच दिशा पटानीचे कपडे लहान होतात: बॉलीवूडची ग्लॅमरस अभिनेत्री दिशा पटानी दररोज तिचे हॉट आणि हटके फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. ती आता तिच्या चित्रपटांमध्ये तिच्या हॉट अभिनयासाठी ओळखली जाते, परंतु वास्तविक जीवनात ती आणखी स्पष्ट आणि बोल्ड बनते.

दिशा पटानीला जेव्हा जेव्हा संधी मिळते तेव्हा ती अनेकदा समुद्रकिनाऱ्यावर पोहोचते जिथे ती बिकिनीमध्येच तिचे फोटो शेअर करत असते आणि तिथून ती तिची सुंदर फिगर आणि बॉडी तिच्या चाहत्यांना नक्कीच दाखवते आणि लोक तिच्या हॉट फिगरचे वेड लावतात.

कारण दिशा दाखवायला मागेपुढे पाहत नाही. तिची बिकिनीमधली छायाचित्रे आणि त्यामुळेच तिच्या फॉलोअर्सची संख्या दिवसेंदिवस वाढत आहे. एक व्हिलन रिटर्न्समध्ये दिशाचा हॉट अवतार दिसणार आहे. दिशा पटानी गेल्या काही दिवसांपासून तिच्या आगामी ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे.

या चित्रपटाच्या ट्रेलरमुळे दिशा पटानी आधीच चर्चेत होती, मात्र तिने चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये मर्यादा ओलांडली होती. जेव्हा ती काळ्या रंगाच्या आकर्षक ड्रेसमध्ये प्रमोशनसाठी पोहोचली तेव्हा चित्रपटाच्या नायकाकडे कोणाचेही लक्ष नव्हते कारण सर्वांच्या नजरा दिशा पटनीच्या हॉटनेसवर खिळल्या होत्या.

दिशा पटानीने आता तिच्या चित्रपटाच्या प्रमोशनमधून ब्रेक घेतला आहे आणि ती पुन्हा एकदा सुट्टीसाठी समुद्रकिनारी पोहोचली आहे जिथून ती पुन्हा तिच्या चाहत्यांसह तिचे हॉट आणि आकर्षक फोटो शेअर करणार आहे. कोणताही कार्यक्रम असो किंवा सण, दिशा पटानी या प्रसंगी तिचे हॉट फोटो शेअर करायला चुकत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *