सलमान फक्त त्याच्या आवडत्या अभिनेत्रींनाच घेऊन जातो फार्महाउस वर, तिथे जाऊन त्यांच्यासोबत दिवस-रात्र करतो तसले काम.. जॅकलिन नंतर आता या अभिनेत्रीचा आहे नंबर..

Bollywood

असं बोललं जात सलमान फक्त त्याच्या आवडत्या अभिनेत्रींनाच त्याच्या फार्महाऊसवर घेऊन जातो, तिथे जाताच त्याचे नशीब रातोरात बदलते. बॉ लिवूडचा द बं ग खान म्हणजेच सलमान खान नेहमीच चर्चेत असतो. गेल्या काही दिवसांपासून ती तिच्या आगामी भाईजानसाठी चर्चेत आहे कारण तिने या चित्रपटात दोन नवीन अभिनेत्रींना स्थान दिले आहे..

या चित्रपटात सर्वात जास्त चर्चेत असलेले पहिले नाव म्हणजे शहनाज गिलचे आणि दुसरे नाव म्हणजे छोट्या पडद्यावरील अभिनेत्री श्वे ता तिवारीची मुलगी पलक तिवारी. काही दिवसांपूर्वी अशी बातमी आली होती की, सलमान खान शहनाजसोबत फार्महाऊसवर जाणार आहे आणि तिथे तिला अशा काही टिप्स देणार आहे.

ज्या भविष्यात तिच्या यशासाठी उपयु क्त ठरतील. आजच्या लेखात, आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की सलमान फक्त नवीन अभिनेत्रींनाच त्याच्या फार्महाऊसवर का घेऊन जातो आणि शेवटी तो त्यांना त्याच्या फार्महाऊसवर काय सांगतो जेणेकरून या अभिनेत्री त्यांच्या करिअरच्या शिखरावर त्वरित पोहोचतील.

फक्त नवीन अभिनेत्रींनाच सलमान फार्म हाऊसवर घेऊन जातो : सलमान फक्त त्याच्या आवडत्या अभिनेत्रींनाच त्याच्या फार्महाऊसवर घेऊन जातो, तिथे जाताच त्याचे नशीब रातोरात बदलते. 2022 ची ईद बॉलिवूडच्या दबंग खान म्हणजेच सलमान खानच्या चित्रपटाशिवाय संपली.

दरवर्षी ईदच्या मुहूर्तावर चित्रपट प्रदर्शित करणारा सलमान खान यावेळी वैयक्तिक कारणांमुळे चित्रपटाचे शू टिंग पूर्ण करू शकला नाही. सध्या तो त्याच्या आगामी ‘भाईजान’ चित्रपटामुळे चर्चेत आहे कारण या चित्रपटात त्याने दोन नवीन अभिनेत्रींना संधी दिली आहे. सलमान त्याच्या काही कारणांमुळे खूप प्रसिद्ध आहे.

आणि त्यापैकी एक म्हणजे तो त्याच्या चित्रपटांमध्ये नेहमी नवीन चेहऱ्यां ना संधी देतो आणि आगामी चित्रपटात तो असेच काहीतरी करणार आहे पण याशिवाय सलमान आणखी एका कारणाने चर्चेत असतो. आणि ते त्याचं फार्महाऊस. सलमानने अनेक बॉलिवूड अभिनेत्रींना फार्महाऊसवर नेले आहे.

आणि अशी शक्यता वर्तवली जात आहे की तो नवीन अभिनेत्री शहनाज गिललाही फार्महाऊसवर घेऊन जाणार आहे. यामुळे सलमान नवीन अभिनेत्रींना फार्महाऊसवर घेऊन जातो. सलमान फक्त त्याच्या आवडत्या अभिनेत्रींनाच त्याच्या फार्महाऊसवर घेऊन जातो, तिथे जाताच त्याचे नशीब रातोरात बदलते.

सलमान खानची पूर्वी खूप चर्चा होत होती आणि याचे कारण म्हणजे तो त्याच्या आगामी चित्रपटातील नायिकेला शहनाज गिलच्या फार्म हाऊसवर घेऊन जाणार होता. सलमानने आत्तापर्यंत अनेक नवोदित अभिनेत्रींना फार्म हाऊसवर नेले आहे, खरे तर त्यांना त्याच्या फार्महाऊसवर नेऊन, सलमान नवीन बॉलिवूड अभिनेत्रींचे रहस्य सांगतो.

आणि त्यांना यशाचे मंत्र सांगतो की त्यांना चित्रपटांमध्ये पुढे जाण्यासाठी कठोर परिश्रम आणि समर्पण आवश्यक आहे. यामुळेच आजवर सलमानच्या फार्महाऊसवर गेलेल्या सर्व हिरोइन्सनी यशाचे शिखर गाठले आहे. जॅकलीन फर्नांडिस ते सलमानसोबत कतरिना कैफ फार्महाऊस

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *