‘मम्मी’ नाही म्हणत होती तरी ‘राखी’ने उ’घ’ड केले वडिलांचे का-ळे रहस्य, म्हणाली – प-प्पा दोन वेळा माझ्यासोबत करून बसलेय..

Bollywood

बॉलिवूडमधील ड्रामा क्वीन म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या राखी सावंतने नुकताच स्वतःबाबत एक खळबळजनक खुलासा केला आहे. बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये सामान्यतः असा एकही दिवस जात नाही जेव्हा राखी सावंत चर्चेत आली नाही, कधी ती तिच्या विचित्र कृत्यांमुळे तर कधी तिच्या वैयक्तिक सं बंधांमुळे चर्चेत आली आहे..

पण अलीकडेच त्याने त्याच्या वैयक्तिक नात्याबद्दल सांगितलेल्या गोष्टी ऐकून सगळेच भावूक झाले. आम्ही तुम्हाला सांगतो की राखी सावंत तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल, विशेषतः तिच्या आई आणि वडिलांबद्दल लोकांना सांगत नाही, परंतु अलीकडेच राखी सावंतने तिच्या वडिलांबद्दल उघडपणे बोलले आहे.

आणि त्यांच्याबद्दल असे गुपित उघडले आहे. तिने जे सांगितले ते सांगताना तिने स्वतःच सुरुवात केली. भावनिक रडणे. राखी सावंतच्या आईने तिला हे सर्व सांगण्यास मनाई केली होती परंतु राखीने तिच्या वडिलांबद्दलचे रहस्य उघड केले आहे जे तिच्या आईने सांगण्यास नकार दिला होता.

राखी सावंतने उघड केले वडिलांचे गुपित : बॉलीवूडची ड्रामा क्वीन राखी सावंत तिचा बॉयफ्रेंड आदिल दुर्राणीमुळे गेल्या काही दिवसांपासून खूप चर्चेत आहे. पब्लिक मोमेंटवर ती उघडपणे तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत रो मा न्स करताना दिसली होती, पण नुकतेच तिने तिच्या आई आणि वडिलांबद्दल असे गुपित उघडले.

जे ऐकून सगळेच थक्क झाले. राखी सावंतने तिच्या वडिलांना ते गुपित सांगितले जे सांगण्यास तिच्या आईने स्पष्टपणे नकार दिला होता पण अखेर राखीने आज त्या पोलचा प र्दा फा श केला ज्यामध्ये तिच्या वडिलांनी हे काळे पराक्रम केले होते, चला तुम्हाला राखी सावंतच्या वडिलांचे असे रहस्य सांगू ज्याचे रहस्य आजपर्यंत कोणालाच माहित नव्हते.

राखी सावंतच्या वडिलांनी हे घाणेरडे कृत्य दोनदा केले आहे. बॉलीवूडची ड्रामा क्वीन राखी सावंतने अलीकडेच तिच्या वडिलांच्या कारनाम्याबद्दल खुलासा केला आहे. आजपर्यंत राखी सावंतने हे गुपित कोणाशीही शेअर केले नव्हते आणि तिच्या आईनेही हे कोणालाही सांगण्यास नकार दिला होता पण अखेर आज राखीने ते गुपित उघड केले.

राखी सावंतने नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत सांगितले की, तिच्या वडिलांनी एक नाही तर दोन लग्ने केली आहेत, इतकेच नाही तर दुसरे लग्न केल्यानंतर तिचे वडील राखी सावंतचा खूप छ ळ क रा यचे, त्यामुळेच राखी सावंतने तिच्याशी लहान वयातच लग्न केले. घरातून बाहेर पडल्याचे सर्वांना सांगताना तो खूप भावूक झाला होता, त्याचे म्हणणे ऐकणारे लोकही यावेळी भावूक झाले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *