थांबायचे नावच घेईना ‘अमीर खान’ची मुलगी ‘इरा’, स्विमिंग पुलनंतर आता बेडरूम मध्ये खुलेआम करतेय प्रियकरासोबत तसले काम..

Entertenment

फिल्म इंडस्ट्रीचा मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणून ओळखला जाणारा आमिर खान सध्या त्याच्या आगामी चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. आमिर खान तब्बल 4 वर्षांनंतर चित्रपटाच्या पडद्यावर परतणार आहे. पण आजकाल आमिर खानपेक्षा कोणी जास्त चर्चेत असेल तर ती त्याची मुलगी इरा खान आहे..

केवळ 22 वर्षांची इरा खान जेव्हा बातम्यांमध्ये येते तेव्हा तिच्या वडिलांपेक्षा जास्त मथळे बनवते आणि याचे कारण म्हणजे तिने अलीकडेच शेअर केलेले फोटो जे इरा अवघ्या 22 व्या वर्षी किती बोल्ड आणि बोल्ड झाली आहेत. इराने तिच्या वाढदिवसानिमित्त बिकिनी परिधान करून केक कापला, ज्यामुळे ती बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत होती.

पण अलीकडेच तिने तिच्या प्रियकरासोबत बेडरूममधील रोमान्स करतानाची छायाचित्रे शेअर केल्याने ती मर्यादा ओलांडताना दिसत आहे. या दोघांची जवळीक सांगत आहे. आमिरची मुलगी आता बॉयफ्रेंडसोबत बेडरूममध्ये रोमान्स करत आहे. बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये असे अनेक स्टार्स आहेत.

ज्यांची मुले त्यांच्यापेक्षा जास्त बोल्ड आणि हॉट आहेत. आमिर खानची मुलगी इरा खान देखील अशाच स्टार किड्सपैकी एक आहे जी दररोज तिचे हॉट आणि बोल्ड फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. आमिर खानची मुलगी नुपूर शिखरवर खूप प्रेम करते आणि त्याच्याशी लग्न करणार हे सर्वांना माहीत आहे.

पण ती सोशल मीडियावर असे फोटो टाकत आहे ज्याची कोणी कल्पनाही करू शकत नाही. आमिर खानच्या मुलीने नुकतेच तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत स्विमिंग पूलमधून फोटो शेअर केले होते, मात्र नुकत्याच शेअर केलेल्या फोटोंनी मर्यादा ओलांडली आहे कारण यावेळी सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेला फोटो प्रत्यक्षात या दोघांचा आहे.बेडरूममधील रोमान्स.

आमिर खानच्या मुलीने तर मर्यादा ओलांडल्या आहेत
आमिर खानची मुलगी थांबण्याचे नाव घेत नाही, स्विमिंग पूलनंतर आता बेडरूममध्ये प्रियकराशी भांडण आमिर खानची मुलगी इरा खान, जी सध्या तिच्या प्रियकरासोबतच्या नात्यामुळे खूप चर्चेत आहे, तिने अलीकडेच तिचे वैयक्तिक फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत.

इरा खानने स्विमिंग पूलमधील तिचे फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामुळे ती खूप दिवसांपासून चर्चेत होती, पण आता नुकताच दोघांचा फोटो व्हायरल होत आहे. तो त्यांच्या बेडरूमचा आहे ज्यामध्ये दोघेही क्वालिटी टाइम घालवत आहेत. एकमेकांना. खर्च केलेले दिसते.

इरा खानचे नूपुर शिखरसोबतचे नाते जवळपास ५ वर्षे जुने आहे आणि या दोघांमधील जवळीक इतकी वाढली आहे की आमिर खानही काही बोलू शकत नाही, त्यामुळेच आमिरची मुलगी रोज असे हॉट फोटो शेअर करत असते. प्रियकर

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *