केवळ बॉलिवूड स्टार्सच नाही तर टेनिस सुपरस्टार ‘सानिया मिर्झा’हि झाली होती OOPS मोमेन्ट ची शिकार, सगळ्यांसमोर दिसून गेले होते तिचे दोन्हीही..पहा आणखी photos

Entertenment

भारतीय टेनिस जगतात जर कोणत्याही खेळाडूने आपला झेंडा सर्वात जास्त उंचावला असेल तर ती सानिया मिर्झा आहे. सानिया मिर्झाने एकेकाळी भारतात टेनिसची इतकी क्रेझ निर्माण केली होती की लोक तिला खूप प्रेम आणि आदर देऊ लागले. सानिया मिर्झाने भारतासाठी टेनिसमध्ये अनेक पदके जिंकली आहेत..

आणि ती एके काळी भारतासाठी नंबर 1 रँकिंगची खेळाडू होती आणि तिने दीर्घकाळ तिची नंबर वन रँकिंग कायम राखली आहे. मात्र, एका क्षणी टेनिस कोर्टवर खेळताना सानिया मिर्झा एका ओप्स क्षणाला बळी पडली, त्यानंतर अनेकांनी तिच्यावर खूप टीका केली.

आणि तिला सांगितलं की तू टेनिस खेळणं बंद कर. सानिया मिर्झा जेव्हा Oops Moment ची शिकार बनली होती, त्यानंतर तिला खूप टीकेला सामोरे जावे लागले होते. तसेच काही काळानंतर सानिया मिर्झाला लोकांनी गेम सोडण्याची धमकी दिली होती. भारताची स्टार टेनिसपटू सानिया मिर्झा एकेकाळी अनेक तरुणांसाठी प्रेरणास्थान होती.

तिचा खेळ असो किंवा फॅशन स्टाइल, ती सगळीकडे खूप चर्चेत होती आणि भारतभर तिची ओळख झाली. तिच्या खेळाव्यतिरिक्त ती तिच्या फॅशन स्टेटमेंटमुळेही खूप चर्चेत असते. त्यांना भारतासाठी राजीव गांधी खेलरत्न सारख्या मोठ्या पुरस्कारांनी सन्मानित करण्यात आले आहे. सानिया मिर्झा एकेकाळी लोकांच्या टीकेच्या निशाण्यावर आली होती.

आणि तिची एकच चूक होती की ती आधुनिक ड्रेस घालून देशाचे प्रतिनिधित्व करताना टेनिस कोर्टवर खेळत होती, ज्यामुळे ती ओप्स मोमेंटची बळी ठरली, ज्यानंतर लोकांनी त्याला खूप फटकारले. ओप्स मोमेंटनंतर सानिया मिर्झा टीकेची शिकार झाली होती. टेनिस स्टार सानिया मिर्झा सर्वांसमोर एका अप्स मोमेंटची बळी ठरली.

मधल्या मैदानात घडली ही लाजिरवाणी घटना 2008 मध्ये, जेव्हा सानिया मिर्झाने भारतासाठी अनेक खिताब जिंकले होते आणि तिची लोकप्रियता शिखरावर होती, तेव्हा काही लोकांनी तिच्या धर्माच्या नावावर खेळ सोडण्यास नकार दिला होता.

लोकांनी सानिया मिर्झाला सांगितले की, जर तुला खेळ सुरू ठेवायचा असेल तर तू पूर्ण कपड्यांमध्ये टेनिस कोर्टवर जा, तर सानिया मिर्झाने त्यांचे सर्व ऐकण्यास नकार दिला. अलीकडे देसी अॅक्ट्रेस क्लब नावाच्या चॅनलवर यूट्यूबवर एक व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

ज्यामध्ये सानिया मिर्झाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, ज्यामुळे लोक सानिया मिर्झाला खूप काही सांगत आहेत. पाकिस्तानी क्रिकेटर शोएब मलिकसोबत लग्न केल्यामुळे सानिया मिर्झाला खूप टीकेला सामोरे जावे लागले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *