या 3 अभिनेत्रींनी ‘इमरान हाश्मी’सोबत कि-सिं’ग सी’न करण्यास स्पष्ट दिला होता नकार..

Entertenment

इमरान हाश्मीला बॉलिवूडचा सीरियल किसर म्हटले जाते. लोकांना इम्रानचे चित्रपट पाहायला आवडतात यामागे एकच कारण आहे आणि ते म्हणजे त्याच्या चित्रपटातील नायिकेसोबतचे किसिंग सीन. पण एखाद्या अभिनेत्रीने तसे करण्यास नकार दिला तर? होय, बी टाऊनमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांनी इमरान हाश्मीसोबत किसिंग सीनला नाही म्हटले आहे.

जरिन खान
याच झरीन खाननेही इम्रानसोबत किस करण्यास नकार दिला होता. जेव्हा त्याला हा सीन करण्यासाठी विचारण्यात आले तेव्हा त्याने सांगितले की तो ऑन-स्क्रीन किसिंगसाठी तयार नाही. मात्र, झरीनने अक्सर 2 आणि वजा तुम हो या चित्रपटांमध्ये बोल्ड सीन्स दिले आहेत.

करीना कपूर खान
या यादीत पहिले नाव करीना कपूरचे आहे. एकता कपूरने बडतमीज दिल या चित्रपटात एकता कपूरच्या विरुद्ध इमरानला साईन करण्याचे मन बनवले होते आणि बातम्या इतक्यापर्यंत पोहोचल्या की एकताने करीनाला इमरानसोबत किसिंग सीन करायला राजी केले होते. पण करिनाने एका मुलाखतीदरम्यान तिच्या वक्तव्यात स्पष्ट केले होते.

की ती इम्रानसोबत किसिंग सीन करणार नाही. तिला तिच्या अभिनयावर विश्वास आहे, त्यामुळेच करीनाने किसिंग सीन देण्यास नकार दिला. सत्याग्रह या चित्रपटात करिनाने अजय देवगणसोबत काही इंटिमेट सीन्स दिले असले तरी, बडतमीज दिलच्या निर्मात्यांना ती करता येणार नसल्याचे तिने स्पष्ट केले.

आलिया भट्ट
तुम्हाला माहित आहे का आलिया भट्ट आणि इमरान हाश्मी चुलत भाऊ आहेत आणि आलियाने एका मुलाखतीत स्पष्ट केले आहे की ती कधीही बोल्ड चित्रपटात इमरानसोबत काम करणार नाही किंवा किसिंग सीन करणार नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *