‘मीरा राजपूत’ने शेअर केले बेडरूमचे रहस्य, आवडत्या पोझिशनवर बोलताना म्हणाली “काय करायचे ते फक्त ‘शाहिद’च सांगतो”..आणि मग त्याच्या पद्धतीने करत राहतो..

Entertenment Uncategorized

आजकाल बॉलिवूड कलाकार त्यांच्या पर्सनल लाईफ विषयी फार सक्रिय होताना दिसून येताय. कुठल्याही प्लॅटफॉर्म वर ते त्यांच्या वैवाहिक जीवन किव्हा वॉर्कफ्रण्ट बद्दल सांगताना मागे पुढे पाहताना दिसत नाहीत. आज आम्ही तुम्हाला अश्याच एका वैवाहिक दाम्पत्याबद्दल माहिती देणार आहोत..

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध अभिनेता शाहिद कपूर अनेकदा त्याच्या अभिनयामुळे चाहत्यांच्या पसंतीस उतरतो. शाहिद कपूरने आपल्या अभिनयाच्या जोरावर जब वी मेट कबीर सिंग पद्मावत सारखे चित्रपट बॉलिवूडमध्ये सुपरहिट केले आहेत. यादरम्यान तो मोठ्या अभिनेत्रींसोबत स्क्रीन शेअर करताना दिसला आहे.

त्याचवेळी, सूत्रांवर विश्वास ठेवला तर, अभिनेत्याचे करीना कपूर आणि कंगना रणौत यांसारख्या अभिनेत्रींसोबत अफेअर होते. त्यानंतर 2015 मध्ये शाहिदने मीरा राजपूतशी लग्न केले, ज्याचा फिल्मी पार्श्वभूमीशी काहीही संबंध नव्हता.

सूत्रांवर विश्वास ठेवला तर, आज मी संपूर्ण शाहिद कपूर यांच्यात विवाहबद्ध विवाह केला होता. पण आजही पाहिलं तर या दोघांमध्ये लव्ह मॅरेज कपलपेक्षा जास्त प्रेम आहे.दोघेही एकमेकांसाठी मोकळेपणाने बोलताना दिसतात.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, दोघांनीही एका मुलाखतीदरम्यान त्यांच्या बेडरूमचे रहस्य उघड केले होते. यासोबतच त्यांनी वैयक्तिक आयुष्याविषयी विचारलेल्या प्रश्नांनाही बेधडक आणि निर्विकारपणे उत्तरे दिली. सूत्रांवर विश्वास ठेवला तर, मीरा राजपूत आणि शाहिद कपूर 2015 मध्ये नेहा धुपियाच्या शो ‘वोग बीएफएफ’मध्ये पोहोचले तेव्हा हे वाक्य दिसले होते.

यादरम्यान, बेडवर तुम्हा दोघांची आवडती पोझिशन कोणती, असा प्रश्न नेहाने विचारला. त्यानंतर या प्रश्नावर शाहिद लाजत दिसला तर मीरा याला निर्विकारपणे उत्तर देताना दिसली. मीरा राजपूतने सांगितले की, शाहिद तिला नेहमी अंथरुणावर काय करायचे ते सांगतो. तसेच, मला असे वाटते की तो एक कंट्रोल फ्रीक आहे आणि आता काय करावे हे नेहमी सांगतो.

आणि त्याने हे देखील सांगितले की जेव्हा तो त्याच्या कुटुंबासह बसतो तेव्हा मला त्याचे चुंबन घेण्यास संकोच वाटत नाही. यानंतर शाहिद कपूरने मीरा राजपूतसाठी सांगितले की, मी अनेकदा तिचे कपडे घालून झोपतो. यासोबतच तो म्हणाला की, मीरा रात्रीही त्याच्याकडून ब्लँकेट हिसकावून घेते आणि ती थंडीत कुरकुरत राहते, मला माझ्या पत्नीची भीती वाटते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *