एकदा पुन्हा ‘बाप’ होऊ शकतो ‘महेंद्रसिंग धोनी’, पत्नी साक्षीने प्रेग्नेंट असण्याच्या संबंधित दिली हि मोठी बातमी…

Entertenment

महेंद्रसिंग धोनी हा भारतातील सर्वात लोकप्रिय क्रिकेटपटू मानला जातो. तसेच, महेंद्र सिंह धोनीच्या पत्नीचे नाव साक्षी धोनी आहे. महेंद्रसिंग धोनीसोबत लग्न झाल्यापासून साक्षी धोनी मीडिया आणि प्रेसमध्ये खूप चर्चेत आहे..

लग्नापूर्वी साक्षीचे नाव साक्षी सिंह रावत होते. आणि त्याचा जन्म 19 नोव्हेंबर 1988 रोजी आसाममधील गुवाहाटी या भारतीय शहरात झाला. सांगा की साक्षी 33 वर्षांची आहे. साक्षीचा जन्म गुवाहाटीमध्ये झाला असेल.

पण तिचे पालनपोषण डेहराडून, उत्तराखंडमध्ये झाले, जे एक अतिशय सुंदर शहर आहे. सांगेन की साक्षीच्या आईचे नाव शेर सिंह आणि वडिलांचे नाव आरके सिंह आहे, यासोबतच साक्षीला अक्षय सिंह नावाचा भाऊ देखील आहे. आणि साक्षीही तिच्या वैवाहिक आयुष्यात खूप आनंदी आहे.

काही काळापासून साक्षी धोनी आणि महेंद्र सिंह धोनीबद्दलच्या काही अफवा सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहेत. ज्यामध्ये महेंद्रसिंग धोनीची पत्नी पुन्हा प्रेग्नंट असून धोनी लवकरच पुन्हा पिता बनू शकतो, असे बोलले जात आहे.

असे बोलले जात आहे की साक्षी धोनी तिच्या दुस-या बाळासाठी गरोदर आहे आणि ती या वर्षी 2022 मध्ये पुन्हा मुलाला जन्म देऊ शकते. पण महेंद्रसिंग धोनी किंवा त्याची पत्नी साक्षी धोनी यांनी या प्रकरणाला कधीही दुजोरा दिलेला नाही.

सूत्रांकडून मिळालेल्या वृत्तानुसार, साक्षी धोनीची चांगली मैत्रीण असलेल्या सुरेश रैनाची पत्नी प्रियंका रैनाने साक्षी गरोदर असल्याची माहिती दिली आहे. तेव्हापासून महेंद्रसिंग धोनीच्या चाहत्यांना आशा आहे की धोनी लवकरच पुन्हा पिता बनू शकेल.

मात्र याला अधिकृत दुजोरा मिळालेला नाही. आणि साक्षी धोनीनेही याचा स्पष्ट इन्कार केला आहे.आणि आता साक्षी तिच्या तब्येतीकडे लक्ष देत असल्याने तिचे वजन वाढत असल्याचे बोलले जात आहे.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *