विवाहित ‘नाना पाटेकर’ यांचे एकत्र 2 अभिनेत्रींसोबत होते शा’री’रिक सं’बंध, त्या दोन नि-र्ल-ज्ज अभिनेत्रींचे नाव आहे….

Uncategorized

चित्रपट जगतातून अफेअर आणि ब्रेकअपच्या बातम्या येत असतात. पण असे काही कलाकार आहेत जे त्यांच्या अफेअर्समुळे खूप चर्चेत आहेत. नाना पाटेकर हे देखील अशाच अभिनेत्यांपैकी एक आहेत. नाना पाटेकर यांचे नाव मोठ्या आदराने घेतले जाते. पण त्यांच्या अफेअरचे किस्से लोकांना कळणार नाहीत.

नाना पाटेकर यांचे एकदा अभिनेत्री मनीषा कोईरालासोबत अफेअर होते. दोघांनी अनेक चित्रपटात एकत्र काम केले आणि त्यामुळे दोघे जवळ आले. या दोघांची प्रेमकहाणी १९९६ मध्ये प्रदर्शित झालेल्या अग्निसाक्षी चित्रपटाच्या सेटपासून सुरू झाली होती. त्यावेळी नाना पाटेकर यांचे लग्न झाले होते.

जरी तो त्याच्या पत्नीसोबत राहत नव्हता. यादरम्यान नाना पाटेकर आणि मनीषा कोईराला जवळ आले आणि एकमेकांसोबत वेळ घालवू लागले. नाना पाटेकर जेव्हा मनीषा कोईरालाला डेट करत होते, तेव्हा त्यांचे अफेअर आयशा जुल्कासोबतही सुरू झाले होते.

मनीषाने आधीच नाना पाटेकर यांच्याशी लग्न करण्याची तयारी केली होती. पण एकदा नाना पाटेकर आयेशा जुल्काला भेटायला गेले आणि मनीषाला ही गोष्ट कळताच तिचा राग सातव्या गगनाला भिडला. नाना पाटेकर यांच्यामुळेच मनीषा कोईराला आणि आयेशा जुल्का यांच्यात चुरशीची लढत झाल्याचेही बोलले जाते.

नंतर मनीषा कोईराला यांनी नाना पाटेकर यांच्याशी संबंध तोडले. पण एकदा नाना पाटेकरांनी आयेशा झुल्कावर हात उचलला, त्यानंतर आयशानेही नाना पाटेकरसोबतचे सर्व संबंध तोडले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *