रणवीर सिंग’ वयाच्या १२व्या वर्षी गमावून बसला होता ‘व्हर्जिनिटी’ शाळकरी मुलांच्या आईसोबत केले होते पहिल्यांदा शा-री-रिक सं’बंध..

Bollywood

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध अभिनेता रणवीर सिंग हा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असतो. मात्र, ती चित्रपटांपेक्षा जास्त चर्चेत राहण्याचे कारण म्हणजे तिचा विचित्र फॅशन सेन्स. माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की रणवीरने बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री दीपिका पदुकोणशी लग्न केले.

आता दोघेही त्यांचे वैवाहिक जीवन आनंदाने जगत आहेत. रणवीर सिंग कुठेही गेला तरी तुमच्या आयुष्याशी संबंधित खुलासे करू नका, असे होऊ शकत नाही. एका रिअॅलिटी शोदरम्यान रणवीर सिंगने त्याच्या आयुष्याशी संबंधित सर्वात मोठा खुलासा केला.

2014 मध्ये एका मुलाखतीदरम्यान तिने वयाच्या 12 व्या वर्षी कौमार्य गमावल्याचे सांगितले होते. अभिनेत्याच्या म्हणण्यानुसार, जेव्हा तो सातवीच्या वर्गात होता तेव्हा तो त्याच्यापेक्षा एक वर्षाने मोठ्या असलेल्या दुसऱ्या शाळेतील एका मुलीच्या प्रेमात पडला होता. ती त्या शाळेतील सर्वात सुंदर मुलींपैकी एक होती.

रणवीरने त्या मुलीचे चुंबन घेतले होते आणि हे सर्व अभिनेत्याच्या उत्साहामुळे झाले होते. पुढे, रणवीरने याबद्दल अधिक सांगितले आणि सांगितले की तो टेबल टेनिस कोचिंग सोडून त्या मुलीला भेटायला जायचा. मुलीला भेटण्यासाठी त्याने कोचिंग बंक केले, जो त्याच्यासाठी एक मोठा टर्निंग पॉइंट होता.

रणवीर सिंगच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर तो नुकताच जयेशभाई जोरदार या चित्रपटात दिसला होता. पण हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर काही खास कमाई करू शकला नाही. त्याच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले तर तो २०२३ साली प्रदर्शित होणाऱ्या रॉकी आणि रॉनीची प्रेमकथा या चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय त्यांचा सर्कस नावाचा चित्रपट प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *