या बॉलिवूड अभिनेत्याने रेखासोबत आं’घोळ करण्याचा केला होता हट्ट, आधीच जाऊन लपून बसला होता ‘बाथरूममध्ये’..

Bollywood Entertenment

बॉलिवूड मध्ये कधी काय घडेल याचा नेम नाही. कोणत्या अभिनेत्रीच कधी कोणत्या अभिनेत्याबरोबर नाव जोडले जाऊ शकते याचा काही धडा नाही. अशाप्रकारे आज आम्ही आपल्याला अश्याच एका किस्स्याबद्दल माहिती देणार आहोत जो कदाचित तुम्हाला माहिती नसावा.

बॉलिवूड अभिनेत्री रेखाबद्दल क्वचितच कोणाला काही सांगण्याची गरज आहे. रेखाने वयाच्या अवघ्या ३ व्या वर्षी चित्रपटात काम करायला सुरुवात केली. रेखाचे खरे नाव भानू रेखा आहे. तिने आतापर्यंत 180 हून अधिक चित्रपट केले आहेत. पण त्याच्या आयुष्याशी निगडित अशी काही रहस्ये आहेत.

ज्याबद्दल लोकांना कोणतीही माहिती नसेल. रेखासोबत एकदा असेच काहीसे घडले होते, जे ती आयुष्यभर विसरणार नाही. रेखासोबत घडलेल्या या घटनेला दुसरे कोणीही जबाबदार नव्हते, तर बॉलीवूडचे सुप्रसिद्ध अभिनेते विनोद मेहरा. विनोद मेहरा यांनी रेखासोबत आंघोळ करण्याचा हट्ट धरला होता.

एवढेच नाही तर रेखासोबत आंघोळ करण्यासाठी तो आधीच बाथरूममध्ये लपला होता. विनोद खन्ना त्यावेळी चित्रपटसृष्टीत खूप प्रसिद्ध होते. विनोद मेहरा यांनी रेखासोबत अनेक चित्रपट केले. दोघांचे अफेअरही होते. पण त्याआधी विनोद मेहरा यांनी रेखासोबत एक मोठा अभिनय केला होता.

घर या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान एका सीनमध्ये रेखाला बाथरूममध्ये आंघोळ करावी लागली होती. मात्र रेखा बाथरूममध्ये जाण्यापूर्वी विनोद मेहरा तेथे जाऊन लपून बसले. रेखाने बाथरूममध्ये जाऊन कपडे काढायला सुरुवात केली तेव्हा तिला विनोद मेहरा मागे बेंचवर पडलेले दिसले.

त्यामुळे ती खूप घाबरली आणि तिने विनोद मेहरा यांना लगेच बाथरूममधून बाहेर जाण्यास सांगितले. हा चित्रपटातील एक सीन होता. पण खऱ्या आयुष्यात रेखा आणि विनोद मेहरा एकमेकांवर खूप प्रेम करू लागले. दोघांनी गुपचूप लग्न केल्याचेही बोलले जात आहे. पण विनोद मेहरा यांच्या आईने रेखाला स्वीकारले नाही, त्यामुळे त्यांचे नाते तुटले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *