बच्चन कुटुंबियांच्या सुनेने उघडकीस आणली ‘अभिषेक’ची पोल, म्हणाली – त्याच बाकी पुरुषांसारख कडक नाही…

Entertenment

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीची प्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या राय खूप सुंदर आहे, ज्यामुळे तिची लोकप्रियता आजही कायम आहे. त्यांचे देशात करोडो चाहते आहेत. अभिनेत्री ऐश्वर्या रायने 2007 मध्ये अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चनसोबत लग्न केले. ऐश्वर्या आणि अभिषेकची जोडी लोकांना खूप आवडते.

अनेक प्रसंगी हे दोघे एकत्र विनोद करतानाही दिसले आहेत. चाहत्यांना ऐश्वर्या आणि अभिषेकच्या यशस्वी वैवाहिक आयुष्याचे रहस्य जाणून घ्यायचे आहे. अनेक प्रसंगी अभिनेत्री ऐश्वर्याने तिच्या वैवाहिक जीवनाशी संबंधित अनेक रहस्ये उघड केली आहेत.

तिने काही वेळापूर्वी अभिषेक बच्चनबद्दल बोलताना सांगितले होते – तो खूप सभ्य आहे आणि मला त्याचा हा गुण खूप आवडतो. तो इतर पतींप्रमाणे कठोर वृत्ती घेत नाही. किव्हा इतर पुरुषांसारखा कडक नाही. अभिषेक हा अतिशय हळुवार मनाचा व्यक्ती आहे जो आपल्या पत्नी आणि मुलीची खूप काळजी घेतो. कुटुंबाप्रती असलेल्या जबाबदारीची त्याला चांगली जाणीव आहे.

एका मुलाखतीदरम्यान, जेव्हा अभिनेत्रीला विचारण्यात आले की कोणतेही नाते कसे यशस्वी होते, तेव्हा तिने सांगितले की कोणतेही नाते विश्वासावर आधारित असते. जोडप्याचा एकमेकांवर खूप विश्वास असावा. तुमच्या जोडीदाराला तुमचा मित्र मानून तुम्ही सर्व काही सांगावे.

यामुळे तुमचे वैवाहिक जीवन यशस्वी होते आणि तुम्ही आनंदी राहता. माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अभिषेक आणि ऐश्वर्या पहिल्यांदाच धूम 2 चित्रपटाच्या सेटवर भेटले होते. यानंतर या दोघांमध्ये जवळीक वाढली आणि नंतर दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले.

बराच काळ डेट केल्यानंतर दोघांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. अभिषेकसोबत लग्न करण्यापूर्वी ऐश्वर्या सलमानसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. मात्र सलमानच्या काही वाईट सवयींमुळे त्यांचे नाते कायमचे तुटले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *