वयाची ‘पन्नाशी’ ओलांडल्यावर तब्बू’वर चढले तारुंण्याचे भूत, शर्ट ची बटन उघडी करून सर्वांना दाखवत होती तिचे दोन्ही प्रा’य’व्हे’ट अ-वयव…’

Entertenment

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये, काही काळासाठी लहान कपडे परिधान करून आपले सौंदर्य दाखवणे ही एक सामान्य गोष्ट झाली आहे. बॉलीवूडमध्ये अनेक नवीन अभिनेत्री आहेत ज्या केवळ त्यांच्या शॉर्ट ड्रेस कपड्यांमुळे सुंदर होत आहेत. पण आता या यादीत बॉलीवूडच्या काही दिग्गज अभिनेत्रींच्या नावाचाही समावेश झाला आहे.

ज्या एकेकाळी पडद्यावर केवळ संस्कारी व्यक्तिरेखेसाठी ओळखल्या जायच्या. काही दिवसांपूर्वी 55 वर्षीय माधुरी दीक्षितच्या ओप्स मोमेंटचे काही फोटो व्हायरल झाले होते आणि आता बॉलीवूडची आवडती अभिनेत्री तब्बूच्या एका मुलाखतीचा व्हिडिओ खूप वेगाने व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये तिचे काळ्या शर्टमधील सौंदर्य अधिकच खुलून दिसते आहे. . तब्बूने तिच्या शर्टची बटणे उघडून तिचे सौंदर्य कसे खुलवले ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

काळ्या रंगाच्या शर्टमध्ये तब्बूने अशाप्रकारे तिचे सौंदर्य दाखवले : बॉलिवूड अभिनेत्री तब्बू पुन्हा एकदा हळूहळू फिल्मी दुनियेत सक्रिय होत आहे. दरम्यान, तब्बूने अनेक वर्षांपासून चित्रपटांमध्ये काम करणे बंद केले होते. 51 वर्षीय तब्बू अजूनही कुमारी असून तिचे नाव बॉलिवूडच्या अजय देवगणसोबत जोडले गेले आहे.

अलीकडे तब्बू बॉलिवूडच्या अनेक मोठ्या चित्रपटांमध्ये दिसली असून पुन्हा एकदा तिच्या अभिनयाचा डंका वाजला आहे. रणबीर कपूरच्या ब्रह्मास्त्र या चित्रपटात ती महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे. त्याचबरोबर तब्बूने नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या भूल भुलैया 2 या चित्रपटातही महत्त्वाची भूमिका साकारली होती, ज्याने कमाईच्या बाबतीत इतिहास रचला होता.

नुकताच तब्बूच्या एका मुलाखतीचा व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती तिच्या शर्टचे बटण उघडून तिचे सौंदर्य दाखवत आहे. आजकाल बॉलिवूड अभिनेत्री आपली सुंदर शरीरयष्टी दाखवण्यासाठी नशा करत आहेत. या अभिनेत्री अनेकदा आपले सौंदर्य दाखवण्यासाठी छोटे कपडे घालताना दिसतात.

आता या यादीत बॉलिवूड अभिनेत्री तब्बूच्या नावाचाही समावेश झाला आहे, जी दिग्गज अभिनेत्री आहे. तसे, पडद्यावर अनेकदा संस्कारी व्यक्तिरेखा साकारणारी तब्बू हळूहळू बोल्ड होत आहे. अलीकडेच, 51 वर्षीय अभिनेत्रीचा एक मुलाखतीचा व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

ज्यामध्ये अभिनेत्री सोफ्यावर बसून तिचे सौंदर्य दाखवत आहे. काळ्या रंगाच्या शर्टमध्ये, तिने वरची बटणे उघडली आहेत, ज्यामुळे तिचे सौंदर्य स्पष्टपणे दिसत आहे. तब्बूचा हा मुलाखतीचा व्हिडीओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे आणि तिची ही कृती पाहून तिचे चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत की तब्बूही आता हळूहळू बोल्ड होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *