रणबीर सोबत लग्न करण्यापूर्वीच प्रेग्नेंट झाली होती ‘आलीया भट्ट’, ‘कॉफी विथ करण’ शो’मध्ये, आलिया म्हणाली – त्या रात्री ‘रणबीर’ने ऐकलंच नाही करत राहिला…

Entertenment

सध्या बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये एकच चर्चा आहे ती म्हणजे आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर आई-वडील झाल्याची. 14 एप्रिल 2022 रोजी लग्नबंधनात अडकलेल्या या जोडप्याने 2 महिन्यांनंतरच ही मोठी बातमी शेअर केली, जी ऐकून बॉलिवूडचे इंडस्ट्रीज थक्क झाले. आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूरच्या चाहत्यांनाही विश्वास बसत नाही.

की आलिया भट्ट लग्नाच्या दुसऱ्या महिन्यातच प्रेग्नंट कशी झाली आणि रणबीरशी लग्न होण्याआधीच आलिया भट प्रेग्नंट असल्याचा अंदाज अनेकांनी बांधला होता.आणि नुकतेच करण जोहरच्या कॉफी शोमध्ये तिला उत्तर मिळाले. 7 जुलै रोजी प्रसारित झाला ज्यामध्ये त्याच्या तोंडून चुकून एक मोठी गोष्ट बाहेर पडली.

करण जोहरच्या शोमध्ये आलिया भट्टच्या प्रेग्नेंसीचे रहस्य उघड झाले : रणबीर कपूरशी लग्न करण्यापूर्वीच आलिया भट्ट होती गरोदर, कॉफी विथ करण शोमध्ये रणबीर आणि आलियाची पोल उघडली आलिया भट्टने फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये ती आणि रणबीर कपूर लवकरच आई-वडील होणार असल्याची बातमी शेअर करताच लोकांच्या मनात पहिली गोष्ट आली.

लग्नाच्या दुसऱ्या महिन्यात आलिया भट्ट कशी प्रेग्नंट असू शकते. . नुकतेच आता करण जोहरच्या या शोमध्ये आलिया भट्ट आणि रणवीर सिंग आले होते, तेव्हा आलिया भट्ट लग्नाआधीच प्रेग्नंट असल्याचे स्पष्ट झाले आणि चुकून ही गोष्ट करणच्या तोंडूनही बाहेर पडली.करण जोहरने चुकून कसे काय म्हटले? कॉफी शो, आलिया भट्ट लग्नाआधीच प्रेग्नंट होती?

अशा प्रकारे करण जोहरने आलिया भट्टचा पर्दाफाश केला रणबीर कपूरशी लग्न करण्यापूर्वीच आलिया भट्ट होती गरोदर, कॉफी विथ करण शोमध्ये रणबीर आणि आलियाची पोल उघडली. धर्मा प्रोडक्शनचा मालक आणि बॉलीवूड चित्रपटांचा सर्वात मोठा दिग्दर्शक करण जोहर दरवर्षी स्वतःचा कॉफी शो घेऊन येतो.

ज्यामध्ये तो सेलिब्रिटींना असे अनेक प्रश्न विचारतो, ज्यामध्ये हे सेलिब्रिटी अनेकदा गोंधळून जाऊन चुकीची उत्तरे देतात. अलीकडेच, कॉफी विथ करणचा सातवा सीझन सुरू झाला आहे ज्यामध्ये आलिया भट्ट आणि रणबीर पहिल्यांदाच पाहुणे म्हणून एकत्र आले होते. करण जोहरने आलिया भट्टला खूप मनोरंजक गोष्टी सांगायला मिळवल्या.

ज्यामध्ये तिच्या ग-र्भ-धा-रणेपासून ते ह-नी-मू-नपर्यंतच्या गोष्टींचा उल्लेख करण्यात आला होता. प्रेग्नेंसीबद्दल बोलताना करण जोहरने सांगितले की, आलिया 17 जूनला गुड न्यूज देण्यासाठी आली होती, तेव्हा माझे केस खराब होत होते आणि त्यावेळी काही ऐकण्याच्या मनःस्थितीत नव्हते.

करण जोहरच्या उत्तराने हे स्पष्ट झाले की ही माहिती इंस्टाग्रामवर शेअर करण्यापूर्वीच आलिया भट्टला ती प्रेग्नंट असल्याचे माहित होते आणि त्यावेळी तिचे लग्न होऊन फक्त 1 महिना झाला होता, त्यानंतर तिच्या चाहत्यांना विश्वास वाटू लागला की आलिया भट्ट लग्नाआधीच प्रेग्नंट आहे. रणबीरला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *