‘ऐश्वर्या’ला हॉटेलच्या रूम’मध्ये बंद करून ‘विवेक ओबेरॉय’ने केले हे घा’णे’रडे कृ’त्य, बंद खोलीत खूप वेळ ओरडत राहिली ऐश्वर्या…

Entertenment

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये असे अनेक वाद झाले आहेत जे बर्याच काळापासून चर्चेत आहेत. असाच एक वाद 2003 मध्ये ऐश्वर्या रायच्या प्रेमात बॉलीवूडचे दोन मोठे कलाकार एकमेकांशी भिडले होते. आम्ही बोलतोय ऐश्वर्या रायच्या दोन बॉयफ्रेंड विवेक ओबेरॉय आणि सलमान खानबद्दल, ज्यांच्यात भांडण इतकं वाढलं होतं की दोघेही भांडायला तयार होते.

2003 मध्ये विवेक ओबेरॉयने ऐश्वर्या रायसोबत खूप चुकीचे काम केले होते. विवेक ओबेरॉयने ऐश्वर्या रायला हॉटेलच्या खोलीत बंद करून काय केले ते ऐश्वर्या रायला चांगलेच आठवते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की विवेक ओबेरॉयने ऐश्वर्याला हॉटेलच्या रूममध्ये बंद करून काय केले जे ऐश्वर्याला अजिबात नको होते.

हॉटेलच्या बंद खोलीत ऐश्वर्या राय आणि विवेक ओबेरॉय ओरडत होते, हे काम केले. ऐश्वर्याला हॉटेलच्या खोलीत बंद करून विवेक ओबेरॉयने केले हे कृत्य, हॉटेलच्या बंद खोलीत ऐश्वर्या ओरडत राहिली बॉलीवूड अभिनेत्री ऐश्वर्या राय ही फिल्म इंडस्ट्रीची अशी हिरोईन आहे, जिच्या सौंदर्याची चर्चा तर होतेच पण त्याच बरोबर तिचे वैयक्तिक नाते देखील चर्चेत असते.

अभिषेक बच्चनसोबत लग्नापूर्वी तिचे नाव सलमान खान आणि विवेक ओबेरॉयसोबत खूप चर्चेत होते. ऐश्वर्या आणि सलमानबद्दल लोक असे म्हणायचे की दोघांचे लग्न झाले आहे. सलमान खानला भेटण्यापूर्वी ऐश्वर्या राय विवेक ओबेरॉयसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. विवेक ओबेरॉयने ऐश्वर्याला हॉटेलमध्ये बंद करून काय काम केले ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

बॉलिवूड अभिनेत्री ऐश्वर्या राय जेव्हा सलमान खानसोबत रिलेशनशिपमध्ये आली तेव्हा तिने विवेक ओबेरॉयसोबत ब्रेकअप केले. जेव्हा ऐश्वर्याने विवेक ओबेरॉयशी संबंध तोडले, तेव्हा विवेक ओबेरॉयला ही गोष्ट अजिबात पचनी पडली नाही, म्हणूनच तो ऐश्वर्या रायला एका हॉटेलच्या खोलीत घेऊन गेला.

आणि तिथे विवेक ओबेरॉय ऐश्वर्याला हॉटेलच्या खोलीत घेऊन गेला.मी थांबलो आणि त्यानंतर त्याने ऐश्वर्याने सांगितले की, आता मी सलमान खानची बदनामी करणार आहे, त्याने मला तुझी धमकी दिली आहे. ऐश्वर्याने विवेक ओबेरॉयला खूप समजावले पण विवेक त्याच्या सांगण्यावर ठाम राहिला आणि तो ऐश्वर्याला बंद खोलीत सोडून सलमान खानकडे जाऊ लागला, तर ऐश्वर्या हॉटेलच्या खोलीत ओरडतच राहिली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *