एका ‘रात्री’साठी किती रे-ट घेते? जेव्हा एका न्यूज रिपोर्टर ने ‘सनी लियोन’ला विचारला हा पर्सनल प्रश्न, रागाच्या भरात ‘सनी’ने दिले हे असे उत्तर…

entertenment

मुलाखती आणि कार्यक्रमांमध्ये तिच्या पहिल्या प्रोफेशनशी संबंधित प्रश्नांना सामोरे जाणाऱ्या सनी लिओनीला अखेर एका राष्ट्रीय टीव्ही चॅनलच्या रिपोर्टरने सनी लिओनला एका शोच्या संदर्भात विचारले की, तिला रात्रीच्या कार्यक्रमासाठी किती पैसे हवे आहेत.

असे विचारले असता, तुम्ही पैसे घेत आहात का? या प्रश्नाने संतापलेल्या सनी लिओनीने या रिपोर्टरच्या तोंडावर चापट मारली. रिपोर्ट्सनुसार, सनी लिओनी गुजरातमध्ये ‘प्ले होली विथ सनी लिओन’ नावाच्या कार्यक्रमात सहभागी होण्यासाठी आली होती.

तेव्हा तिथे उपस्थित असलेल्या एका रिपोर्टरने तिला विचारले की, ‘पूर्वी तू एक पॉ-र्न स्टार होतीस आणि आता तू बॉलिवूड स्टार आहेस. त्यामुळे किती? आता तुम्ही तुमच्या रात्रीच्या कार्यक्रमासाठी शुल्क आकारता का?’. सनीने रिपोर्टरला प्रश्न पुन्हा विचारण्यास सांगितले आणि सनीने हा प्रश्न ऐकताच ती संतापली.

आणि तिने या रिपोर्टरच्या गालावर चापट मारली. यावेळी सनी लीनचा पती डॅनियल वेबर देखील उपस्थित होता, या घटनेबद्दल बोलताना ते म्हणाले, ‘सनीने त्या व्यक्तीला त्याच्या प्रश्नाचे योग्य उत्तर दिले आहे, त्यामुळे आम्ही कोणतीही कायदेशीर कारवाई करत नाही. आणि हा शो कॉलेजच्या मुलांनी आयोजित केला आहे.

त्यामुळे आम्ही त्यांचे करिअर खराब करू शकत नाही. पण एक गोष्ट अशी आहे की आता सनी गुजरातमध्ये येण्यापूर्वी हजार वेळा विचार करेल. या घटनेनंतर कदाचित आता सनी या कार्यक्रमात परफॉर्म करणार नाही अशी अपेक्षा होती. पण सनीने शोमध्ये परफॉर्म करण्यासाठी एक अट घातली होती की, मीडिया उपस्थित नसतानाच ती परफॉर्मन्स देईल. आयोजकांनी याची पूर्ण काळजी घेतली आणि त्यानंतर सनीने 15 मिनिटे बॉलीवूड गाण्यांवर सादरीकरण केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.