इम्रान हाशमी सोबत कि-सिं’ग सिन शूट करत असताना स्वतःवरचा ताबा सोडून बसली होती हि अभिनेत्री, डायरेक्टरच्या कट बोलल्यानंतरही इम्रान सोबत करत राहिली चुं-ब’न..’

Entertenment

प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेता इमरान हाश्मीने बहुतेक चित्रपटांमध्ये अभिनेत्रींसोबत इंटीमेट सीन दिले आहेत आणि याच कारणामुळे तो ओळखला जातो. क्वचितच असा कोणताही चित्रपट असेल ज्यामध्ये इमरान हाश्मीने अभिनेत्रीसोबत रोमान्स केला नसेल.

मात्र, एकदा इमरान हाश्मीसोबत असे काही घडले की तो स्वत: लाजेने लाल झाला. दिग्दर्शकाचा कट म्हटल्यावरही एका अभिनेत्रीने इमरान हाश्मीचे चुंबन घेतले. आज आम्ही तुम्हाला इमरान हाश्मीसोबत घडलेला हा मजेशीर किस्सा सांगणार आहोत. चला जाणून घेऊया’

इम्रान हाश्मी 2016 मध्ये रिलीज झालेल्या अझहर चित्रपटात भारतीय संघाचा माजी क्रिकेटर मोहम्मद अझरुद्दीनच्या भूमिकेत दिसला होता. याच नर्गिस फाखरी या चित्रपटात इमरान हाश्मीसोबत मुख्य भूमिकेत दिसली होती. या चित्रपटातील बोल दो ना जरा गाण्याचे शूटिंग सुरू असताना इमरान हाश्मीसोबत असे काही घडले की तो लाजेने पाणी पाजला.

या गाण्याच्या मेकिंगचा एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. व्हिडिओमध्ये इमरान हाश्मी आणि नर्गिस फाखरी किसिंग सीनबद्दल बोलत आहेत. व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री नर्गिस फाकरी म्हणते की, सीननुसार मला इमरानला 5 वेळा किस करावं लागलं आणि त्यासाठी मी मोठी रक्कम घेतली.

अभिनेत्री पुढे म्हणते की, मला वाटले की इमरान हाश्मी यामुळे खूप खूश आहे. जरी मला खरोखर काय होत आहे हे माहित नव्हते. हिडीओमध्ये स्पष्टपणे दिसत आहे की, दिग्दर्शकाने कट केल्यानंतरही नर्गिस फाखरी इमरान हाश्मीला किस करत राहिली. त्यांनी अभिनेत्याला घट्ट पकडले. यामुळे इमरान हाश्मी थोडा अस्वस्थ झाला. तिथे उपस्थित क्रू मेंबर्स जोरजोरात हसू लागले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *