रेखाने केले बोल्ड वक्तव्य, म्हणाली – लग्नाआधी से-क्स न करणे म्हणजे मूर्खपणा, मी तर किती ज’नांबरोबर क’रू’न बसले पण बर झालं कधी प्रे’ग्नेंट नाही झाले..

Entertenment

बॉलिवूडची दिग्गज अभिनेत्री रेखा नेहमीच लोकांसाठी ‘रहस्यमय’ राहिली आहे. वयाच्या 67 व्या वर्षीही तिच्याकडे 16 वर्षांच्या नायिकेचे सौंदर्य आहे. वयाचा त्यांच्यावर काहीही परिणाम झाला नाही. रेखा जेव्हा प्रेमाविषयी बोलायला बसते तेव्हा ती ऐकत राहावी असे वाटते. रेखा तिच्या वेळेपेक्षा खूप पुढे आहे.

आजच्याच दिवशी 40 वर्षांपूर्वी त्यांनी अशी अनेक विधाने केली होती जी आजची अभिनेत्री कधीही उघडपणे बोलू शकणार नाही. यासिर उस्मान यांच्या ‘रेखा: अॅन अनटोल्ड स्टोरी’ या पुस्तकात रेखाशी संबंधित अनेक कथा आहेत. रेखाची अशीच काही धाडसी विधाने येथे आहेत.

रेखा धाडसी आहे, मनात येईल ते करते, तोंडावर येईल ते बोलते. रेखाचा चित्रपटसृष्टीतील प्रवास दीर्घ आणि गौरवशाली होता. मात्र, या काळात त्याला त्याच्या दिसण्यापासून, रंग, उंचीपासून ते बोल्डनेसपर्यंत टोमणे ऐकावे लागले. सेक्स आणि प्रेमाबाबतही ती मोकळेपणाने बोलत असते. यावरही लोक नाक आणि भुवया मुरडत असत.

से-क्सबद्दल धाडसी विधान
रेखाने लग्नाआधीच्या से-क्सवर असं धाडसी वक्तव्य केलं होतं. तो म्हणाला होता, सेक्स केल्याशिवाय तुम्ही पुरुषाच्या फार जवळ येऊ शकत नाही. मी कधीच गरोदर राहिलो नाही हा योगायोग आहे. लग्नाआधी से-क्स खूप सामान्य आहे. आणि सनातनी लोक जे काही म्हणतात की स्त्रीने तिच्या पतीसोबत फक्त हनीमूनच्या दिवशीच लैं-गि-क सं-बं-ध ठेवले पाहिजेत ते फक्त बकवास आहे.

अमिताभवर प्रेम
रेखा आणि अमिताभ बच्चन यांच्या जवळीकीचे किस्से खूप चर्चेत आहेत. अनेक मुलाखतींमध्ये रेखानेही ‘अमितजी’बद्दलचे प्रेम व्यक्त केले आहे. सिमी ग्रेवालने रेखाला तिच्या चॅट शोमध्ये विचारले होते की, ती अमिताभ बच्चन यांच्या प्रेमात आहे का? यावर रेखाने उत्तर दिले होते की, अगदी तसे झाले आहे. हा एक मूर्ख प्रश्न आहे.

आजपर्यंत मला एकही पुरुष, स्त्री, मुलगा सापडला नाही जो त्याच्या प्रेमात पडला नाही. तर मी कसे जगू शकेन.माझे तिच्यावर प्रेम नाही हे मी कसे नाकारू असे रेखा म्हणाली होती. अर्थातच मला आवडते तुम्ही जगाचे प्रेम आणा आणि त्यात आणखी थोडी भर घाला… इतकं प्रेम त्या व्यक्तीवर असतं.

सिंदूर पाहून जया रडली
रेखाला जगाची पर्वा नाही. त्यांना वेषभूषा करायला आवडते. तिचे लग्न झालेले नाही, तरीही ती मागणी पूर्ण करते, ज्यावर अनेक कथा तयार केल्या आहेत. रेखाने सांगितले आहे की, ती कोणाच्याही नावाने सिंदूर लावत नाही तर फॅशनमध्ये लावते. रेखा जेव्हा ऋषी कपूरच्या लग्नात सिंदूर घेऊन पोहोचल्या तेव्हा जया बच्चन रडल्या. रेखाने सांगितले होते की ती थेट शूटमधून येत आहे, त्यामुळे ती सुहागनसारख्या गेटअपमध्ये आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *