बॉलिवूड मध्ये यशस्वी व्हायचं असेल तर ‘अभिनेत्रीं’ना मोठं-मोठ्या स्टार्स बरोबर झो’पावं लागत – ‘अमीर खान’च्या होणाऱ्या पत्नीने बॉलिवूडचं काळ सत्य आणलं बाहेर…

Entertenment

आजच्या काळात बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्री ही खूप मोठी इंडस्ट्री आहे आणि त्याने अनेकांना सुपरस्टार बनवले आहे आणि त्यांना प्रसिद्धी आणि प्रसिद्धी दिली आहे. असाच एक प्रसिद्ध सुपरस्टार म्हणजे आमिर खान. आज संपूर्ण बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील प्रत्येकजण आमिर खानला ओळखतो आणि त्याचा खूप आदर करतो.

कारण आमिर खानने बॉलीवूडला अनेक हिट आणि सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत, ज्यामुळे आज सर्वजण त्याला ओळखतात आणि त्यांचा आदर करतात. आमिर खान गेल्या काही दिवसांपासून सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय आहे. कारण आमिर खान त्याची दुसरी पत्नी किरण रावपासून विभक्त झाला.

असून आमिर खान बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री फातिमा सना शेख हिच्यासोबत रिलेशनशिपमध्ये असल्याचेही सांगितले जात आहे. असेही सांगितले जात आहे की आमिर आणि फातिमा लवकरच एकमेकांशी लग्न करणार आहेत. अलीकडेच आमिरच्या भावी अतानी फातिमाने एका मुलाखतीत संपूर्ण बॉलीवूडला हादरवून सोडणाऱ्या बातमीवरून पडदा उचलला आहे.

फातिमाच्या या बातमीमुळे बॉलीवूडचा पडदा उठला होता, जो आजवर बॉलीवूडने सर्वाधिक लपवून ठेवला होता. शेवटी, फातिमाने अशी काय बातमी दिली हे जाणून घेण्यासाठी लेख वाचत रहा. फातिमा सना शेखने केला बॉलिवूडचा मोठा खुलासा, सांगितल बॉलीवूडचे रहस्य : फातिमा सना शेख ही आज बॉलिवूडची खूप मोठी आणि प्रसिद्ध सुपरस्टार आहे.

फातिमाने बॉलिवूडमध्ये अनेक सुपरहिट चित्रपट केले आहेत. फातिमाच्या हिट चित्रपटांबद्दल बोलायचे तर, त्यातील काही दंगल, लुडो, ठग्स ऑफ हिंदोस्तान आणि बरेच काही आहेत.अलीकडेच फातिमाने एका मुलाखतीत बॉलिवूडमधील एक न ऐकलेले रहस्य उघड केले आहे.

बॉलीवूडने आजपर्यंत सर्वांपासून लपवून ठेवलेले रहस्य आणि बॉलिवूडला हे रहस्य कधीच बाहेर पडावे असे वाटले नाही. फातिमा म्हणाली की, बॉलीवूडमध्ये येणाऱ्या नवीन अभिनेत्रींना चुकीच्या कामात मोठ्या स्टार्सचे सहकार्य करावे लागते. फातिमाने सांगितले की, बॉलिवूडमध्ये यशस्वी होण्यासाठी नवीन अभिनेत्रींना चुकीच्या कामात साथ द्यावी लागते.

बॉलीवूडमध्ये यशस्वी होण्यासाठी नवीन कलाकारांना काय चुकीचे करावे लागते हे जाणून घेण्यासाठी लेख शेवटपर्यंत वाचा. बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करण्यासाठी अभिनेत्रींना करावे लागते हे चुकीचे काम, बॉलिवूडच्या बड्या गुपितांवरून पडदा उठला : फातिमा सना शेखने बॉलीवूडमधील कटू सत्याबद्दल सांगितले जे बॉलिवूडला कधीच सोडायचे नव्हते.

फातिमाने सांगितले की, जर एखाद्या नवीन अभिनेत्रीला बॉलिवूडमध्ये यशस्वी व्हायचे असेल तर तिला मोठ्या स्टारसोबत रात्र काढावी लागेल. या अभिनेत्रींना त्यांच्या इच्छेविरुद्ध जाऊन मजबुरीने बड्या स्टार्ससोबत रात्र काढावी लागते. हे सत्य कटू असले तरी सत्य आहे आणि बॉलीवूडमध्ये आजही अशा चुकीच्या गोष्टी घडतात हेही सत्य आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *