बॉलिवूड’चा प्रसिद्ध खलनायक ‘प्रेम चोप्रा’च्या मुलीच्या सौंदर्या’समोर फिकी पडली’ ऐश्वर्या, प्रियांका दिसते खूपच हॉ’ट..

Entertenment

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील सर्वोत्कृष्ट खलनायकांचा विचार केला तर प्रेम चोप्राचे नाव या यादीत नक्कीच समाविष्ट केले जाते. 60 च्या दशकात आपल्या चित्रपट कारकिर्दीला सुरुवात करणाऱ्या प्रेम चोप्रा यांनी हिंदी चित्रपटसृष्टीत जवळपास तीन दशकांपर्यंत आपल्या अभिनयाचा प्रसार केला की लोक आजही त्यांची आठवण ठेवतात.

प्रेम चोप्रा
हिंदी चित्रपटसृष्टीत हिरो बनून आलेला प्रेम चोप्रा कालांतराने खलनायक बनला आणि त्याने आपल्या व्यक्तिरेखेने अशी छाप सोडली की त्याची पात्रे प्रेक्षकांच्या मनात घर करून बसली. खलनायक म्हणून प्रेम चोप्रा खूप यशस्वी झाले आणि खूप लोकप्रिय झाले. 86 वर्षांचे असलेले प्रेम चोप्रा यांनी 1960 मध्ये ‘मुद मुद के ना देख’ या चित्रपटाद्वारे आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली.

आपल्या प्रदीर्घ कारकिर्दीत प्रेम साहब यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आणि अनेक संस्मरणीय भूमिका साकारल्या. ‘बॉबी’, ‘दोन वाट’, ‘दोन अनोळखी’, ‘फुले अंगार झाली’, ‘सौतन’, ‘ती कोण होती’, ‘भोवताल’, ‘डाग’, ‘प्रेम पुस्तक’, ‘क्रांती’ माहीत नाही. कितीतरी चित्रपट त्यांच्या स्मरणात राहतील. तिची अनेकदा चर्चा होत असली तरी ती बऱ्याच दिवसांपासून चित्रपटाच्या पडद्यापासून दूर आहे.

तसे, प्रेम साहबच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर, त्यांनी 1969 मध्ये उमा चोप्रा यांच्याशी लग्न केले. दोघेही प्रेरणा चोप्रा, पुनीता चोप्रा आणि रकिता चोप्रा या तीन मुलींचे पालक झाले. यापैकी आज आम्ही तुमच्याशी प्रेरणा चोप्राबद्दल बोलणार आहोत. प्रेरणा कोणत्याही अभिनेत्रीपेक्षा कमी सुंदर नाही.

प्रेरणा चोप्राने तिच्या वडिलांप्रमाणे बॉलिवूडमध्ये काम केले नाही. तुम्हाला सांगतो की, ती हिंदी सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेता शर्मन जोशी यांची पत्नी आहे. हे दोन्ही कलाकार त्यांच्या लग्नाला 22 वर्षे एकत्र आहेत. शर्मन जोशी आणि प्रेरणा यांनी 2000 साली लग्न केले, तर त्याआधी दोघांनी एकमेकांना डेट केले होते.

प्रेरणाचे फोटो अनेकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. शर्मन अनेकदा त्याची पत्नी आणि कुटुंबासह सोशल मीडियावरून फोटो पोस्ट करत असतो. प्रेरणाची छायाचित्रे पाहिली तर तिचे कौतुक केल्याशिवाय राहणार नाही. ते खूप सुंदर आणि आकर्षक आहेत.

सध्या सोशल मीडियावर शर्मन आणि प्रेरणा यांचा एक फोटो चांगलाच व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये दोघेही समुद्रकिनारी दिसत आहेत. शर्मनने स्वतःच्या हातांनी हे छायाचित्र क्लिक केले आहे. आल्हाददायक हवामान, समुद्र किनारा आणि हमसफर सोबत. शर्मनने ही संधी साधत पत्नीसोबत हा सेल्फी काढला.

तीन मुलांचे पालक शर्मन-प्रेरणा…
शर्मन जोशी आणि प्रेरणा चोप्रा हे तीन मुलांचे पालक आहेत. या दाम्पत्याला दोन मुले आणि एक मुलगी आहे. मुलीचे नाव ख्याना जोशी. विहान जोशी आणि वारयान जोशी अशी या मुलांची नावे आहेत. प्रेरणा आणि शर्मन त्यांच्या कुटुंबियांसोबत आनंदी जीवन जगतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *