‘निधी अग्रवाल’च्या ड्रेस ने निधी ला सर्वांसमोर स्टेज वर दिला धो’का, सर्वांसमोर दिसून गेले तिच्या श’री’रा’चे हे दोन्ही अं’ग..

Uncategorized

निधी अग्रवाल ही मूळची हैदराबादची असून तिला बंगळुरूला आणण्यात आले. मुन्ना मायकल या बॉलिवूड चित्रपटातून त्याने आपल्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली. या चित्रपटात तिच्या विरोधात टायगर श्रॉफ होता. सिनेसृष्टीतील यशस्वी अभिनेत्री बनण्याचे तिचे स्वप्न पूर्ण करण्याच्या मार्गावर आहे. निधीला अल्पावधीतच यश मिळाले.

याचे सर्व श्रेय त्यांच्या चांगल्या अभिनयासोबतच आकर्षक व्यक्तिमत्त्वाला जाते. ती इतकी गोड आहे की प्रत्येकजण तिच्या प्रेमात सहज पडू शकतो. भारताच्या तरुण पिढीच्या हृदयाचा ठोका असेल तर. बॉलीवूड करिअरच्या सुरुवातीपासून निधी अग्रवालची फॅन फॉलोइंग वाढत आहे. काही दिवसांपूर्वी, निधी एका ओहप क्षणाची बळी ठरली होती.

पहिली गोष्ट म्हणजे तिने ज्या प्रकारचे कपडे घातले आहेत ते इतर कोणत्याही नायिकेने घातलेले नाहीत! असे झाल्यावर त्याला अपमानित वाटते! इतर अभिनेत्रींनी कपडे घातले की त्यांचे कौतुक करण्याचा प्रयत्न! प्रत्येकाने तिला सांगावे व्वा, आज तू किती सुंदर ड्रेस घातले आहेस! तिसरे, कुठेतरी तिला त्या ड्रेसमध्येही काही ग्लॅमर दाखवावे लागेल. त्यामुळे या प्रकारचे कपडे नेहमीच लोकप्रिय असतात.

पण कधी कधी ते त्यांच्यासाठी अडचणीचे ठरते. त्यांना हाताळणे खूप कठीण आहे. तिचा पोशाख अशा प्रकारे डिझाइन केला आहे की तिला ते हाताळता येईल. तिला या पोशाखात अस्वस्थ वाटले कारण ती हाताळण्यासाठी खूप घाबरली होती. त्याचा व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर लोकांनी त्याला खूप ट्रोल केले. ड्रेस खूप सुंदर होता आणि निधीमध्ये तो आणखीनच सुंदर होता. पण निधीने ज्या पद्धतीने हाताळले तो चर्चेचा विषय ठरला.

ती अजिबात कम्फर्टेबल नव्हती हे उघड होते आणि ती तिचा ड्रेस काढत होती आणि ‘उफ’ च्या क्षणी ती संपली. अशा ‘उफ’ क्षणाचा सामना करण्याची ती काही पहिलीच वेळ नाही. मुन्ना मायकल हा एक अ‍ॅक्शन डान्स चित्रपट आहे ज्यामध्ये निधी एका तरुण आणि महत्वाकांक्षी नर्तिकेची भूमिका साकारत आहे जी इंडस्ट्रीमध्ये मोठी कामगिरी करण्याचा प्रयत्न करत आहे. सब्बीर खान दिग्दर्शित या चित्रपटात निधीसोबत टायगर श्रॉफ आणि नवाजुद्दीन सिद्दीकी मुख्य भूमिकेत आहेत. निधी बंगळुरूची रहिवासी असून तिला मॉडेलिंगचा खूप अनुभव आहे.

खरं तर, ती मिस दिवा – 2014 मध्ये अंतिम फेरीत होती आणि ती अभिनेत्रीची मोहिनी आणि आत्मविश्वास स्पष्ट करते. निधी एक प्रशिक्षित नृत्यांगना आहे आणि म्हणूनच या भूमिकेसाठी ती योग्य निवड होती. मुन्ना मायकल 21 जुलै 2017 रोजी रिलीज होणार आहे आणि निधी, टायगर आणि नवाज यांना पडद्यावर त्यांची जादू पाहण्यासाठी आम्ही प्रतीक्षा करू शकत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *