रात्री-बेरात्री बॉडीगार्ड ‘शेरा’ सोबत ‘कतरीना कैफ’ला जेव्हा मीडियाने हॉटेलच्या रुमवर पकडले होते रंगेहात, अशाप्रकारे मिटवलं होत प्रकरण..

Entertenment Uncategorized

बॉलिवूडचा भाईजान सलमान खान सध्या त्याच्या आगामी ‘कभी ईद कभी दिवाळी’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे, जो या वर्षी प्रदर्शित होत आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत पूजा हेगडे, शहनाज गिल, आयुष शर्मा असे अनेक स्टार्स दिसणार आहेत. मात्र, चित्रपटांपेक्षा भाईजान सलमान त्याच्या लग्नाच्या बातम्यांमुळे चर्चेत राहिला.

एवढ्या वयानंतरही भाईजानने अजून लग्न केलेलं नाही आणि तो अजूनही अविवाहित जीवन जगत आहे. सलमानसोबत रिलेशनशिपमध्ये असलेल्या अनेक अभिनेत्री लग्नानंतर सेटल झाल्या. त्यात ऐश्वर्या राय, कतरिना कैफ अशा अनेक अभिनेत्रींच्या नावांचा समावेश आहे. सलमान ज्या अभिनेत्रींसोबत काम करतो त्यांच्याबद्दल खूप आदर आहे.

सलमानबद्दल असे म्हटले जाते की, त्याची ज्याच्याशी मैत्री होते, तो त्याची बाजू कधीच सोडत नाही. शेरा सलमान खानची खूप काळजी घेतो, असे काही रिपोर्ट्समध्ये सांगण्यात आले होते. त्यांच्यावर कोणतेही संकट येऊ दिले नाही. इतकंच नाही तर शेरा सलमानशी संबंधित लोकांची सुरक्षाही करतो.

रात्री उशिरा जेव्हा एखादी अभिनेत्री सलमानच्या घरातून तिच्या घराकडे निघते तेव्हा सलमानचा बॉडीगार्ड त्या अभिनेत्रीला तिच्या घरी सोडतो. एकदा अभिनेत्री कतरिना कैफ सलमानच्या घरी उपस्थित होती. बरीच रात्र झाली होती आणि अभिनेत्रीला तिच्या घरी जायचे होते. अशा परिस्थितीत सलमानने अभिनेत्री कतरिनाला एकटी जाऊ दिली नाही.

त्याने शेराला तिच्यासोबत पाठवले. कतरिना जेव्हा तिच्या घरी पोहोचली तेव्हा शेराही तिच्यासोबत होता. अशा परिस्थितीत मीडियाच्या लोकांनी शेरा आणि कतरिना कैफला पाहिले. यानंतर अशी माहिती मिळाली की, अभिनेत्रींच्या सुरक्षेसाठी सलमान अनेकदा त्याच्यासोबत बॉडीगार्ड पाठवतो.

कतरिना कैफचे लग्न झाले तेव्हा सुरक्षेची जबाबदारी शेरा च्याच हातात होती. संपूर्ण लग्नात त्याने कतरिनाची चांगलीच काळजी घेतली. या वर्षी कतरिना कैफने विकी कौशलसोबत लग्न केले. या दोघांच्या लग्नाला बराच काळ लोटला असून दोघेही आपल्या वैवाहिक आयुष्यात खूप आनंदी आहेत.

परंतु एव्हड्या मध्यरात्री शेरा-कतरीना ला सोबत पाहिल्यावर लोकांनी याचा गैरअर्थ घेतला. पण हे सगळं सलमान ने स्वतः शेरा ला सांगितलं असल्याची बातमी समोर आली आणि सर्वांच्या मनाची समाधानी झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *