कतरिनाला नाही बनायचं विकी कौशल च्या मुलाची आई, विकी कौशल च्या घरात कधीच नाही हलणार पाळणा…हे आहे कारण

Entertenment

विकी कौशल आणि कतरिना कैफ हे दोघेही प्रसिद्ध बॉलीवूड स्टार्स आहेत जे संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत ओळखले जातात आणि आज सगळीकडे त्यांचा आदर केला जातो. सर्वप्रथम, बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता बनलेल्या विक्की कौशलबद्दल बोलूया आणि आम्ही तुम्हाला सांगतो की, विकी कौशलला आज तो जिथे आहे.

तिथे पोहोचणे प्रत्येकाच्या नशिबात नाही आणि हे सगळ करणे प्रत्येकाच्या हातात नाही. तसेच कतरिना कैफबद्दल बोलायचे तर ती देखील एक प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेत्री बनली आहे, जी आज संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत ओळखली जाते आणि सर्वांसाठी ती आदरणीय आहे. कतरिना कैफ आणि विकी कौशलचे नुकतेच लग्न झाले.

आणि लग्नानंतर त्यांच्या नात्याबद्दल नुकतीच बातमी समोर आली आहे की, विकी कौशलच्या घरात लहान मुलाच्या रडण्याचा हसण्याचा खेळण्याचा आवाज येणार नाही..? या लेखात पुढे, कतरिना कैफ आणि कौशलच्या वैवाहिक जीवनाविषयीच्या या बातमीबद्दल तपशील जाणून घेऊया.

कतरिना कैफला बॉलीवूडमध्ये खूप आदर दिला जातो, जे तिच्या अनेक वर्षांच्या मेहनतीचे फळ आहे. कतरिना कैफ सध्या तिच्या फिल्मी लाईफमुळे नाही तर तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे किंवा असेच म्हणुया वैवाहिक आयुष्यामुळे चर्चेत आहे, कारण नुकतीच कतरिना कैफबद्दल एक मोठी बातमी समोर आली आहे.

कतरिना विकीच्या घरात पाळणा हलणार नाही. सोप्या भाषेत सांगायचे तर, कतरिना यावेळी तिचा पती विकी कौशलच्या मुलाची आई होऊ शकत नाही किंवा तिला मुलाला जन्म द्यायचा नाही. कतरिना ही तिच्या करिअर वर फोकस करू इच्छित आहे, त्यामुळेच त्यांची यासाठी सध्या सर्वत्र चर्चा होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *