स्वतःच्याच मुलीचा गै’र’फा’यदा घ्यायचा ‘महेश भट्ट’, थोडे पैसे देऊन हे चुकीचे काम करायला सांगायचा’आणि जर ऐकलं नाही तर तिला..

entertenment

महेश भट्ट, आजच्या काळात बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये क्वचितच कोणी असेल ज्याला हे नाव माहित नसेल. महेश भट्ट यांना बॉलिवूडमधील सर्वात मोठे दिग्दर्शक मानले जाते, ज्यांनी अनेक बॉलिवूड चित्रपटांचे दिग्दर्शन केले आहे. या फिल्म इंडस्ट्रीत महेश भट्ट हे एकतर्फी नाव आहे, त्यामुळे संपूर्ण बॉलीवूडमध्ये महेश भट्टचे ऐकत नाही असे कोणीच नाही असे म्हटले जाते.

महेश भट्ट हा खूप रंगीन मिजाजचा माणूस आहे कारण तो बॉलिवूडमधील अनेक मुलींसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे. इतकेच नाही तर महेश भट्ट यांचे त्यांची मोठी मुलगी पूजा भट्ट हिच्यासोबतही रेलेशन आहे. महेश भट्ट यांची विचारसरणी इतकी वाईट आहे की, त्यांनी आपली मुलगी पूजा भट्टशी लग्न करण्याची तयारी दाखवली होती.

आणि सांगितले होते की, जर पूजा त्यांची मुलगी नसती तर त्यांनी तिच्याशी लग्न केले असते. सध्याच्या काळात महेश भट्ट सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत, त्यामुळे सध्या सर्वत्र त्यांची चर्चा होत आहे. अलीकडेच असे कळले आहे की महेश भट्ट आपली मुलगी आलिया भट्टला फक्त काही पैशासाठी छोटे-मोठे काम करून देत असत.

ज्याचा विचार क्वचितच कोणाच्या वडिलांनी केला असेल. महेश भट्ट यांच्या कृतींबद्दल पुढील लेखात सविस्तर माहिती देऊ. महेश भट्ट यांचं आजच्या काळात संपूर्ण देशात खूप मोठं नाव आहे, त्यामुळेच त्यांना सध्याच्या काळात सर्वजण ओळखतात. महेश भट्ट यांच्याकडे पैशांची कमतरता नाही.

सध्या महेश भट्ट सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहेत कारण नुकतेच त्यांनी त्यांची मुलगी आलिया भट्टबद्दल एक मोठे विधान केले आहे, ज्यामुळे सध्या सर्वत्र त्यांची चर्चा होत आहे. महेश भट्ट यांनी त्यांची मुलगी आलिया भट्टबद्दल सांगितले आहे की, ते आलिया भट्टला पैसे देऊन कोणतेही काम करून घ्यायचे.

यानंतर महेश भट्ट म्हणाले की, एकदा त्यांनी त्यांची मुलगी आलियाला केवळ ५०० रुपये देऊन ते काम करायला सांगितले होते, ज्याचा कोणी विचारही करू शकत नाही. लेखात पुढे सांगूतो,की महेश भट्ट यांनी आपल्या मुलीला केवळ 500 रुपये देऊन कोणते काम करायला सांगितले, ज्याची कल्पना कोणीही करू शकत नाही.

आलिया भट्ट सध्या सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे कारण अलीकडेच तिचे वडील महेश भट्टचे एक विधान समोर आले आहे, ज्यामुळे सध्या सर्वत्र तिची चर्चा होत आहे. आलियाचे वडील महेश भट्ट यांनी एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, आलिया लहान असताना ते आलियाला पैसे देऊन त्याची कोणतीही गोष्ट आलियाकडून करून घ्यायचे.

आणि एकदा आलियाला 500 रुपये देऊन त्याने त्याच्या पायाला क्रीम लावून घेतले आणि त्याच्या पायाचा मसाज करून घेतला. मी तुम्हाला सांगतो की, एक वडील स्वप्नातही कल्पना करू शकत नाहीत की त्यांनी आपल्या मुलीला असे काम करायला लावावे. यामुळेच सध्या सर्वत्र महेश भट्टची चर्चा होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.