खूप दिवस ‘लिव्ह-इन’ मध्ये एकाच ‘रूम’ मध्ये राहून सर्वकाही करून बसले होते ‘बॉलिवूड’ चे हे सुप्रसिद्ध कलाकार, नंतर प्रेम बाजूला ठेऊन केले दुसऱ्यांशीच लग्न..

Entertenment

बॉलिवूडच्या कॉरिडॉरमध्ये जितके जास्त विवाह प्रसिद्ध होतात, तितके ब्रेकअप आणि लिव्ह-इन संबंध चर्चेत राहतात. सिनेसृष्टीत असे अनेक स्टार्स आहेत जे अनेक वर्षे दुसऱ्यासोबत लिव्ह-इनमध्ये राहतात पण दुसऱ्यासोबत लग्न करून आयुष्य जगत आहेत. अशा ताऱ्यांबद्दल जाणून घ्या.

रणबीर कपूर आणि कतरिना कैफ
सर्वप्रथम या यादीतील रणबीर कपूर आणि कतरिना कैफबद्दल बोलूया. हे दोन्ही स्टार्स बराच काळ एकमेकांना डेट करत होते. लिव्ह-इनमध्येही राहिलो आणि प्रकरण लग्नापर्यंत पोहोचले. मात्र नंतर अचानक दोघांचे ब्रेकअप झाले. कतरिनाने विकी कौशलशी लग्न केले तर रणबीर कपूरने आलिया भट्टसोबत सात फेरे घेतले.

जॉन अब्राहम आणि बिपाशा बसू
बिपाशा बसू आणि जॉन अब्राहम यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. या दोघांची जोडी बॉलिवूडमध्ये खूप प्रसिद्ध होती. दोघेही जवळपास 9 वर्षे एकमेकांना डेट करत होते आणि लिव्ह-इनमध्येही राहत होते. मात्र प्रकरण लग्नापर्यंत पोहोचले की दोघांचे ब्रेकअप झाले. जॉनने प्रियासोबत लग्न केले तर बिपाशा बसूने करण सिंग ग्रोवरसोबत लग्न केले.

गौहर खान आणि कुशल टंडन
गौहर खान आणि कुशल टंडनची प्रेमकहाणी ‘बिग बॉस सीझन 7’ पासून सुरू झाली होती. या शोमध्ये दोघांमध्ये खूप जवळीक निर्माण झाली होती आणि शो संपल्यानंतर काही दिवसांतच दोघांचे ब्रेकअप झाले. गौहरने जैद दरबारशी लग्न केले तर कुशल एलेनाला डेट करत आहे.

अंकिता लोखंडे आणि सुशांत सिंग राजपूत
अंकिता लोखंडे आणि सुशांत सिंह राजपूत हे देखील बरेच दिवस लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये होते. मात्र, 6 वर्षांनंतर दोघांचे ब्रेकअप झाले आणि त्यानंतर दोघेही दुसऱ्याला डेट करू लागले. सध्या सुशांत या जगात नाही आणि अंकिताने बॉयफ्रेंड विकी जैनसोबत लग्न केले.

लारा दत्ता आणि केली दोरजी
लारा दत्ता आणि केली दोर्जी एकमेकांना दीर्घकाळ डेट करत होत्या. हे दोघेही एकत्र लिव्ह-इनमध्ये होते. दोघांचे नाते फार काळ टिकले नाही आणि ब्रेकअप झाले. यानंतर लाराने महेश भूपतीशी लग्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *