सु’हा’ग’रा’त्रीच्या दिवशी ‘अभिषेक’च्या वागणुकीमुळे चांगलीच भडकली होती ‘ऐश्वर्या’, रागाच्या भरात ‘अभिषेक’ला हाकलून दिले होते खोलीबाहेर…

Entertenment

प्रत्येक जोडप्याला त्यांच्या लग्नाचा वाढदिवस अशा प्रकारे साजरा व्हावा, की त्यांच्या आठवणी कधीही पुसल्या जाऊ शकत नाहीत. आपल्या लग्नाच्या निमित्ताने बॉलिवूडचा प्रसिद्ध स्टार अभिनेता अभिषेक बच्चननेही त्याची सुंदर पत्नी ऐश्वर्या रायसाठी काही रोमँटिक प्लॅन्स केले.

आणि कदाचित हे जोडपे त्या आठवणी कधीच विसरणार नाहीत. होय, त्याच्या आठवणी अधिक रोमँटिक कमी आपत्ती बनल्या होत्या ही वेगळी गोष्ट. त्यांच्या लग्नाच्या वाढदिवसानिमित्त काय घडले ते सांगूया. लग्नाच्या वाढदिवसाच्या दिवशी ऐश्वर्याला खूप राग आला होता.

तेव्हा अभिषेकला हॉलमध्ये झोपावे लागले,वास्तविक, एका मुलाखतीदरम्यान अभिषेक आणि ऐश्वर्याला एकमेकांसाठी केलेल्या रोमँटिक गोष्टीबद्दल विचारण्यात आले. हा प्रश्न ऐकून दोघे हसले तरी अभिषेकने लग्नाच्या दुसर्‍या वाढदिवसानिमित्त मालदीवमधील समुद्रकिनाऱ्यावर ऐश्वर्यासाठी रोमँटिक डिनर डेटची योजना आखली होती.

तेव्हा त्या क्षणाचा उल्लेख करण्यास संकोच वाटला नाही. ऐश्वर्याने गुढघ्यावर बसून प्रपोज केला होता, त्यांच्या डेटबद्दल बोलताना अभिषेकने सांगितले की, ‘वाऱ्यामुळे मेणबत्त्या गळून पडत होत्या, अन्न वाळूने भरले होते’. यामुळे, अभिनेत्याने इतर पुरुषांना अशा योजना न करण्याचा सल्ला दिला.

ऐश्वर्याच्या म्हणण्यानुसार, त्यावेळी तिला अभिषेकवर खूप राग आला होता आणि तिने त्याला दोन रात्री बेडरूममधून बाहेर हुसकले होते, त्यानंतर त्याला हॉलमध्ये झोपावे लागले होते. अभिषेक बच्चनने बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री ऐश्वर्या राय हिला गुडघ्यावर बसवून प्रपोज केले होते.

यादरम्यान दोघेही गुरू या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी न्यूयॉर्कला गेले होते. दोघांनी अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे, ज्याबद्दल एकदा अभिषेक म्हणाला होता की, आमच्यामध्ये काहीतरी आहे, त्यामुळे नशिबानेही आम्हा दोघांना एकमेकांच्या जवळ आणले. अभिषेक आणि ऐश्वर्याने 20 एप्रिल 2007 रोजी लग्न केल्याची माहिती आहे.

लग्नाच्या तीन वर्षानंतर म्हणजेच १६ नोव्हेंबर २०१० रोजी दोघेही आराध्याच्या मुलीचे पालक झाले. अशाप्रकारे बॉलिवूड चे हे दोन्ही दिग्ग्ज कलाकार आपल्या निजी आयुष्यामध्ये फार खुश आहेत आणि आपल्या मुलांकडे हि ते बीजी शेड्युल मध्ये चांगल्या प्रकारे लक्ष देतात, महत्वाचं म्हणजे त्यांना वेळ देतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *