लग्नाच्या 3 महिन्यातच आलिया झाली प्रे-ग्नेंट’ 9 महिन्याच्या आतच होणार बाळाचा जन्म, नक्की हे बाळ लग्नाआ-धीच कि नं-तरच..’पहा काय बोलली आलिया

Entertenment

आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर हे बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध विवाहित जोडपे आहेत. दोघांनी 14 एप्रिल 2022 रोजी लग्न केले. या लग्नाचे फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड गाजले. यानंतर दोघेही आपापल्या कामाच्या कमिटमेंटमध्ये व्यस्त झाले होते. पण आता या दोघांनी एक मोठी आनंदाची बातमी देऊन चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे. लग्नाच्या 3 महिन्यांनंतरच आलियाने तिच्या गर्भधारणेची घोषणा केली आहे.

आलिया-रणबीर आई-वडील होणार आहेत
सहसा, सेलिब्रिटींना लग्नानंतर अनेक वर्षांनी मुलांचे नियोजन करायला आवडते. पण रणबीर आणि आलियाने लग्नाच्या 3 महिन्यांनंतरच कुटुंब वाढवण्याचे काम सुरू केले. जर तुम्हाला याचे आश्चर्य वाटत असेल, तर थांबा. आणखी एक धक्कादायक बातमी समोर आली आहे.

या वर्षी नोव्हेंबरमध्ये हे जोडपे पालक बनू शकतात, असे सांगण्यात येत आहे. आता या दोघांचे एप्रिल महिन्यात लग्न झाले होते. आलियाची डिलिव्हरी नोव्हेंबर महिन्यात आहे. म्हणजे लग्नाच्या 8 महिन्यांनंतरच आलिया मुलाला जन्म देईल. आता ही माहिती समोर आल्यानंतर लोकांना प्रश्न पडला आहे.

की या जोडप्याने लग्नाच्या पहिल्या अपत्याची योजना सुरू केली होती का? की आलियाच्या गरोदरपणामुळे दोघांना घाईघाईत लग्न करावे लागले? आता या प्रश्नांची उत्तरे फक्त रणबीर आणि आलियाच देऊ शकतात. तसे, आलियाने तिच्या गर्भधारणेची घोषणाही एका अनोख्या पद्धतीने केली आहे.

मुलाची सो-नो-ग्रा-फी करतानाचा फोटो शेअर करा
आलियाने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक फोटो शेअर केला आहे. यामध्ये आलिया आणि रणबीर त्यांच्या भावी मुलाची सो-नो-ग्रा-फी करताना दिसत आहेत. पडद्यावर लहान मुलाऐवजी मोठे हृ-दय आहे. त्याचवेळी आलियाने आणखी एक फोटो शेअर केला आहे.

यामध्ये सिंह आणि सिंहिणी त्यांच्या लहान मुलासोबत दिसत आहेत. या पोस्टसोबत आलियाने कॅप्शनमध्ये लिहिले, ‘आमचे बाळ लवकरच येणार आहे..’ आलिया आणि रणबीर आई-वडील झाल्याची बातमी ऐकून चाहते उत्सुक आहेत. त्यांना अनेक अभिनंदनाचे मेसेज येत आहेत.

सोबतच लग्नाला केवळ 8 महिन्यांनी मूल झाल्यामुळे लोक तिला ट्रोल करत आहेत. विशेष म्हणजे, रणबीर आणि आलिया लग्नाआधी बराच काळ एकमेकांना डेट करत होते. ते बऱ्याच दिवसांपासून लग्न करण्याचा विचार करत होते. पण मध्येच ऋषी कपूर यांच्या आकस्मिक निधनामुळे त्यांनी लग्न पुढे ढकलले.

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर रणबीर आणि आलिया दोघेही लवकरच ब्रह्मास्त्र चित्रपटात दिसणार आहेत. हा चित्रपट ३ भागात बनवला जात आहे. त्याचा पहिला थर 9 सप्टेंबर 2022 रोजी प्रदर्शित होईल. त्याचवेळी रणबीर कपूरच्या ‘शमशेरा’ चित्रपटाचा ट्रेलरही रिलीज झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *