‘तारा सुतारिया’सोबतची जवळीक पाहून ‘अर्जुन कपूर’वर भडकली ‘मलायका अरोरा’, कायमची सोडून जाण्याची दिली ध’मकी…

Entertenment

गेल्या शुक्रवारी ‘एक व्हिलन 2’ चा ट्रेलर प्रदर्शित होताच या चित्रपटाच्या ट्रेलरने सोशल मीडिया आणि इंटरनेटवर घबराट निर्माण करण्यास सुरुवात केली. हा चित्रपट 2016 मध्ये आलेल्या ‘एक व्हिलन’ या चित्रपटाचा रिमेक आहे, जो पुन्हा एकदा मोहित सुरी दिग्दर्शित करणार आहे.

2016 च्या या चित्रपटाच्या पहिल्या भागात श्रद्धा कपूर आणि सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​मुख्य भूमिकेत दिसले होते ज्यात सिद्धार्थ मल्होत्राने एका गँगस्टरची भूमिका साकारली होती. एक व्हिलन 2 च्या ट्रेलरमध्ये अर्जुन कपूर, जॉन अब्राहम, तारा सुतारिया यांच्यासह अनेक मोठे कलाकार दिसले आहेत.

दिशा पटानीचा समावेश आहे चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज होताच प्रेक्षकांनी भरभरून प्रेम दिले आणि प्रेक्षकांची मने जिंकली पण मलायका अरोरा या चित्रपटाच्या ट्रेलरवर खूप संतापली आहे असे दिसते. या चित्रपटाच्या ट्रेलरमुळे मलायका अरोरा का नाराज आहे ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

एक व्हिलन २ चा ट्रेलर पाहून मलायका अरोरा संतापली
बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील मलायका अरोरा अर्जुन कपूरचे नाते कोणापासून लपलेले नाही. हे दोन जोडपे काही दिवसही एकमेकांशिवाय शांतपणे राहू शकत नाहीत. त्याचे नुकतेच दर्शन नुकतेच या दोन्ही जोडप्यांनी पॅरिसमध्ये सुट्टीसाठी वेळ काढून पाहिले होते.

पॅरिसमध्ये या दोघांचा रोमान्स पाहून सर्वांनाच आश्चर्य वाटले आणि खूप दिवसांनी दोघांना एकमेकांसाठी वेळ मिळाल्याचा आनंदही झाला. नुकताच अर्जुन कपूर भारतात आल्यानंतर त्याच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. अर्जुन कपूर त्याच्या आगामी चित्रपटात तारा सुतारिया आणि दिशा पटानी यांच्यासोबत रोमान्स करताना दिसणार आहे.

आणि नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या ट्रेलरमध्ये हे स्पष्टपणे दिसत आहे. हा ट्रेलर पाहून चाहत्यांच्या संमिश्र प्रतिक्रिया आल्या, असे सांगितले जात आहे की मलायका या चित्रपटाच्या सीन्समुळे खूप संतापली आहे. यामुळे संतापलेल्या मलायका अरोराने अर्जुनला बरेच काही सांगितले आहे.

तारा सुतारियासोबतची जवळीक पाहून मलायका अर्जुनवर चिडली, निघून जाण्याची धमकी दिली. या चित्रपटात अर्जुन कपूर आणि जॉन अब्राहमसोबत तारा सुतारिया आणि दिशा पटानी देखील दिसणार आहेत. या चित्रपटाच्या ट्रेलरमध्ये अशी अनेक विचित्र दृश्ये पाहण्यात आली होती, जे पाहून प्रत्येकजण आश्चर्यचकित झाला होता पण अर्जुन कपूरला या नव्या अवतारात पाहून चाहते खूप खूश झाले होते.

त्याचवेळी त्याची गर्लफ्रेंड मलायका अरोरा खूप रागात दिसली. या चित्रपटात अर्जुन कपूरची तारा सुतारियासोबतची जवळीक खूप वाढली आहे आणि याच कारणामुळे मलायका त्याच्यावर नाराज आहे. अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा यांच्यात तारा सुतारियाबाबत वाद झाला होता, त्यामुळे गेल्या 2 दिवसांपासून त्यांच्यातील बोलणी बंद आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *