‘आमिर खान’सोबत लग्न न करताच अशाप्रकारे प्रे-ग्नेंट झाली ‘दंगल गर्ल’ फातिमा शेख’, लवकरच बनणार अमीर खान ची तिसरी ‘पत्नी’…

Entertenment

बॉलीवूडचा सुपरस्टार आमिर खान हा या सिनेविश्वातील प्रसिद्ध स्टार आहे. ज्याने या चित्रपटसृष्टीत स्वत:चा ठसा उमटवला आहे. आज त्याचे खूप मजबूत फॅन फॉलोइंग आहे, जे त्याच्यावर खूप प्रेम करतात. बॉलिवूड इंडस्ट्रीत त्याला मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणूनही ओळखले जाते.

त्यांनी त्यांच्या आयुष्यात खूप आदर आणि सन्मान मिळवला आहे. त्यांनी अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत आणि आजही ते चित्रपटांमध्ये सक्रिय आहेत. आजकाल ते कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असतात. जिथे मीडियाने काही काळ त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यावर वर्चस्व गाजवले.

अभिनेत्री सना शेख आई होणार आहे
आर्थिक वर्ष मिस्टर परफेक्शनिस्टने त्याची दुसरी पत्नी किरण राव हिला घटस्फोट देऊन वेगळे केले आहे. त्यानंतर त्यांचे नाव प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेत्री फातिमा सना शेख हिच्यासोबत जोडले गेले. अभिनेता आमिर खानला दंगल गर्ल आवडू लागल्याचे सांगितले जात आहे. ज्यांच्याशी त्यांना लग्न करायचे आहे.

आता या सगळ्या गोष्टींमध्ये अभिनेता आमिर खानची तिसरी पत्नी होणार असल्याची बातमी समोर येत आहे. अभिनेत्री फातिमा सना शेख लवकरच आई होणार आहे. होय! ही बातमी खरी आहे, कारण खुद्द अभिनेत्रीनेच ही गोष्ट सांगितली आहे. पुढील लेखात या बातमीशी संबंधित माहिती सविस्तर सांगणार आहोत.

‘दंगल’ चित्रपटातून प्रसिद्धी मिळवलेली अभिनेत्री फातिमा सना शेख गेल्या काही काळापासून मिस्टर परफेक्शनिस्टसोबत जोडली गेली आहे. जिथे त्यांच्या लग्नाच्या बातम्या समोर येत होत्या. आता या सगळ्या गोष्टींमध्ये ती आई बनल्याच्या बातमीने जोर पकडला आहे.

हे समजल्यानंतर चाहत्यांमध्ये एकच खळबळ उडाली आहे. मात्र, ही माहिती खुद्द अभिनेत्रीनेच दिली आहे. मुलांबद्दल बोलताना अभिनेत्री फातिमा सना शेख बोलली. तिला मुलांची खूप आवड आहे आणि तिला एक मूल दत्तक घ्यायचे आहे. आणि त्याला नवीन जीवन आणि नवीन जन्म देऊ इच्छितो.

जाणून घ्या या बातमीमागील सत्य
याचा अर्थ, दंगल गर्लला एक मूल दत्तक घेऊन त्याला नवीन जन्म द्यायचा आहे. असे त्यांच्या वक्तव्यामुळे बोलले जात आहे. अभिनेत्री फातिमा सना शेखने अभिनेता आमिर खानशिवाय लग्न केले. मुलांना जन्म द्यायचा आहे.ज्याबद्दल ती खूप चर्चेत असते.

तिच्या चित्रपट कारकिर्दीबद्दल सांगायचे तर, अभिनेत्री फातिमा सना शेखने हि चित्रपटसृष्टीत बालकलाकार म्हणून आपल्या करिअरची सुरुवात केली. दंगल गर्लने अनेक टेलिव्हिजन शो आणि चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. मात्र, त्याला खरी ओळख आमिर खानच्या दंगल या चित्रपटातून मिळाली.

तेव्हापासून तिला दंगल गर्ल म्हटले जाऊ लागले. त्यानंतर ही अभिनेत्री अनेक चित्रपटांमध्ये दिसली.ती सध्या तिच्या आगामी चित्रपटांच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. अभिनेत्री फातिमा सना शेख आगामी काळात सारे जहाँ से अच्छा, साम बहादूर, धक धक, लाईफ इन अ मेट्रो अशा अनेक चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *