अवघ्या 23 व्या वर्षीच ‘ऋषभ पंत’ बनलाय करोडोंच्या संपत्तीचा मालक, जाणून घ्या त्याची ‘नेटवर्थ’ आणि पहा त्याच्या आलिशान घराची एक झलक..

Entertenment

भारतीय क्रिकेट संघाचा स्टार खेळाडू आणि दिल्ली कॅपिटल्सचा कर्णधार ऋषभ पंत हा त्याच्या धडाकेबाज फलंदाजीसाठी ओळखला जातो आणि भारतीय क्रिकेटपटू ऋषभ पंत आपल्या उत्कृष्ट कामगिरीने भारतीय क्रिकेट संघाला यशाच्या शिखरावर नेण्यात महत्त्वाची भूमिका बजावत आहे.

वय फक्त २३. आणि ऋषभ पंत सध्या भारतीय क्रिकेट संघाचा उगवता स्टार बनला आहे. ऋषभ पंतने आपल्या टॅलेंटच्या जोरावर फार कमी वेळात क्रिकेट जगतात मोठं स्थान मिळवलं आहे आणि आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला क्रिकेटर ऋषभ पंतची जीवनशैली आणि नेटवर्थ याविषयी सांगणार आहोत.

चला तर मग जाणून घेऊया. भारतीय क्रिकेट संघातील सर्वात महागड्या खेळाडूंच्या यादीत ऋषभ पंतचे नाव समाविष्ट झाले असून वयाच्या २३ व्या वर्षी ऋषभ पंत करोडोंच्या संपत्तीचा मालक बनला आहे. ऋषभ पंत जेव्हा मैदानावर नसतो तेव्हा त्याला सांगा.

तो आपला बहुतेक वेळ आपल्या कुटुंबासोबत त्याच्या घरी घालवतो आणि ऋषभ पंतचे उत्तराखंड, हरिद्वार येथे अतिशय सुंदर आणि आलिशान घर आहे आणि ऋषभ पंतच्या या घरात जिमपासून पार्किंगपर्यंत सर्व काही क्षेत्र आणि जलतरण तलावासह सुविधा उपलब्ध आहेत.

पंतचे घर अतिशय आलिशान आहे
ऋषभ पंतच्या एकूण संपत्तीबद्दल बोलायचे झाले तर, मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, 2020 मध्ये ऋषभ पंतने 29.19 कोटी रुपयांची मोठी कमाई केली होती आणि यासह 2019 मध्ये ऋषभ पंत फोर्ब्स 100 च्या यादीत 30 व्या स्थानावर होता. आणि बातमीनुसार , सध्या ऋषभ पंत एकूण 5 मिलियन डॉलर म्हणजेच 36 कोटी रुपयांच्या संपत्तीचा मालक बनला आहे.

आणि ऋषभ पंतचे वार्षिक उत्पन्न सुमारे 10 कोटी रुपये आहे, त्यानंतर दर महिन्याला ऋषभ पंत 30 लाख रुपये कमवतो आणि ऋषभ पंत आता 30 लाख रुपये कमावतो. आलिशान घराचा मालक. ऋषभ पंतच्या या आलिशान घरातील बेडरूमची रचना अतिशय सुंदर पद्धतीने करण्यात आली असून त्यांच्या घराच्या प्रत्येक भिंतीला रंगरंगोटी करण्यात आली आहे.

घरात लाकडी फरशी लावण्यात आली आहे ज्यामुळे ऋषभ पंतच्या घराला रॉयल लुक देण्यात आला आहे. ऋषभ पंत देखील त्याच्या फिटनेसची खूप काळजी घेतो आणि यामुळे त्याने त्याच्या घरात 1 जिम देखील बनवली आहे जिथे ऋषभ पंत व्या-या-म करतो. ऋषभ पंतच्या घरात पार्किंगची जागा नाही जिथे ऋषभ पंत त्याच्या वाहनांचा संग्रह ठेवतो.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की ऋषभ पंतला महागड्या आणि आलिशान वाहनांचा खूप शौक आहे आणि त्याच्या कार कलेक्शनमध्ये मेरीसेडेझ, ऑडी ए8 आणि फोर्ड सारखी अनेक महागडी वाहने आहेत आणि त्यांची किंमत करोडो रुपये आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ऋषभ पंत प्रत्येक कसोटी सामन्यासाठी 3 लाख रुपये.

एकदिवसीय सामन्यासाठी 2 लाख रुपये आणि टी-20 सामन्यासाठी 1.50 लाख रुपये आकारतो, तसेच ऋषभ पंत दिल्ली कॅपिटल्ससाठी प्रति हंगाम 8 रुपये शुल्क आकारतो. ऋषभ पंतचा सोशल मीडियाचा चाहता वर्गही प्रचंड आहे आणि ऋषभ पंत सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे.

आता तो अनेकदा स्वतःची आणि त्याच्या कुटुंबाची छायाचित्रे चाहत्यांसोबत शेअर करतो आणि या छायाचित्रांमध्ये ऋषभ पंतच्या आलिशान घराची उत्तम झलकही पाहायला मिळते. . ऋषभ पंत सध्या भारतीय क्रिकेट संघातील सर्वात लोकप्रिय आणि लोकप्रिय खेळाडू बनला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *