सलमान खान’ची हिरोईन चुकून झाली होती प्रे’ग्नें’ट, म्हणाली – मी अंदमानला पूर्ण दा’रू’च्या न’शे’त केला ‘वन नाईट स्टँड’..त्याला सगळं कळत असून से-फ्टी वा’प’रली नाही..आणि मग

Bollywood

अभिनेता सलमान खानच्या ‘रेडी’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारी अभिनेत्री ‘कुब्बरा सैत’ तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत आहे. अभिनेत्री ‘कुब्रा सैतने’ नुकतेच तिचे ‘ओपन बुक: नॉट क्वाइट अ मेमोयर’ हे पुस्तक लाँच केले. यामध्ये त्याने त्याच्या आयुष्याशी सं-बंधित अनेक धक्कादायक खुलासे केले आहेत.

कुब्राने तिच्या ‘ओपन बुक’ या पुस्तकात तिच्या ग’र्भ’पाताची धक्कादायक गोष्ट शेअर केली आहे. तिच्या ‘मी आई व्हायला तयार नव्हतो’ या पुस्तकाच्या एका अध्यायात कु-ब्राने म-द्य-पान केल्यानंतर मि-त्रा-सोबत रा-त्र कशी घा-ल’वली हे सांगितले. या कुब्ब्रा सैत व-न ना-ईट स्टँ-ड-नंतर ती ग-रो-दर राहिली आणि त्यानंतर तिचा ग-र्भ-पा-त झाला.

2013 मध्ये कुब्ब्रा सैत अंदमानच्या सहलीवर गेले होते. त्यावेळी ते 30 वर्षांची होती. तिच्या ओपन बुक या पुस्तकात कुब्ब्राने बंगळुरूमधील तिच्या सुरुवातीच्या दिवसांबद्दल, त्याच्यासोबत घडलेल्या बॉ-‘डी शे-मिं’ग आणि लैं-गि’क शो-ष’णा’सारख्या अनेक घटनांबद्दल तपशीलवार लिहिले आहे.

कुब्रा सैतने नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत सांगितले की, जेव्हा तिची ग’र्भ’धा’रणा चाचणी पॉ’झि’टिव्ह आली तेव्हा तिला काय वाटले आणि तिने ते कसे घेतले. ‘टाइम्स नाऊ’शी संवाद साधताना कुब्रा म्हणाली.

“एका आठवड्यानंतर मी कुब्ब्रा सैत मूल ठेवायचे ठरवले. मी त्यासाठी तयार नव्हते (मुले). माझ्या भविष्यासाठी मी ज्याची कल्पना केली होती ती नव्हती.” तिचा मुद्दा पुढे नेत बॉलीवूड अभिनेत्री कुब्रा सैतने सांगितले की, त्यावेळी ती यासाठी तयार नव्हती.

आणि तिला वाटते की ती अजूनही यासाठी तयार नाही. ती म्हणाली, “मला 23 व्या वर्षी लग्न करून 30 व्या वर्षी मूल होण्यासाठी महिलांवर दबाव असतो हे मला समजत नाही. मला माहित आहे की मी यासाठी तयार नाही आणि मी माझ्या आयुष्यात घेतलेल्या निर्णयाबद्दल मला कोणताही पश्चात्ताप नाही.”

ग-र्भ-पा-त झाल्यानंतर कुब्राला कसे वाटले याबद्दल ती म्हणाली, “नक्कीच मला एक भयावह व्यक्ती वाटली, परंतु मी असे का केले याचे मला वाईट वाटले नाही, परंतु मला याची भीती वाटत होती. लोक असेच करतील. ते समजून घ्या कधीकधी स्वत: ला मदत करणे कठीण होऊ शकते. पण तुला ते करावं लागेल.

अभिनेत्री कुब्रा सैतने अभिनेता सलमान खानच्या रेडी या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये तिच्या करिअरची सुरुवात केली. या चित्रपटात तिची खूप छोटी भूमिका होती पण त्यानंतर अभिनेत्रीने ‘जवानी जानेमन’, ‘सुलतान’, ‘सिटी ऑफ लाइफ’ सारख्या चित्रपटांमध्येही काम केले. ‘सेक्रेड गेम्स’ या ओटीटी मालिकेतून त्याला वेगळी ओळख मिळाली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *