दीपिका आणि रणवीर होऊ शकत नाहीत आई-वडील, दोघांचे मे’डि’क’ल रि’पो’र्ट झाले ली’क, जाणून घ्या कोणामध्ये आहे क’म’त’रता..

Entertenment

बॉलिवूडची मस्तानी दीपिका पदुकोणने अभिनेता रणवीर सिंगसोबत २०१८ मध्ये लग्न केले. लग्नाला तब्बल 4 वर्षे होतील. पण आजपर्यंत तिने कोणतीही गोड बातमी दिलेली नाही, म्हणजेच ती अजून आई झालेली नाही.

अनेक चाहते दीपिकाच्या आई होण्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. दीपिकाच्या प्रेग्नेंसीबद्दल वेळोवेळी अफवा पसरत आहेत. माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की रणवीर आणि दीपिका एकमेकांवर खूप प्रेम करतात.

मात्र, दोघेही अद्याप आई-वडील झालेले नाहीत. काही काळापूर्वी काही रिपोर्ट्समध्ये असा दावा करण्यात आला होता की, रणवीर आणि दीपिका सध्या पालक होऊ शकत नाहीत. या मागचे कारण म्हणजे रणवीर त्याच्या प्रोजेक्टमध्ये खूप व्यस्त आहे.

काही महिन्यांपूर्वी दीपिका रणवीर ने हॉस्पिटल मध्ये त्यांचे चेकअप देखील केल्याचे समोर आले होते. त्यातही काही आढळून आले नाही, आई बनण्यासाठी पुरेपूर तैय्यार आहे असं दोघांनी सोशल मीडियावर देखील सांगितलं होत.

तिला अनेक चित्रपटांच्या ऑफर्स आहेत, त्यामुळे ती बाळाच्या नियोजनासाठी अजिबात तयार नाही. सध्या तो आपल्या करिअरवर खूप लक्ष केंद्रित करत आहे. रणवीर व्यतिरिक्त दीपिकाचे अनेक प्रोजेक्ट्स प्रलंबित आहेत. एका मुलाखतीदरम्यान रणवीर सिंगने सांगितले होते.

की, त्याला त्याच्या आयुष्यातील सर्व स्वप्ने पूर्ण करायची आहेत. खूप श्रीमंत होण्याचे त्याचे स्वप्न आहे. त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशिवाय त्यांच्या व्यावसायिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर काही दिवसांपूर्वी रणवीर सिंगचा जयेश भाई जोरदार हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर प्रदर्शित झाला होता.

मात्र, हा चित्रपट प्रेक्षकांना प्रभावित करण्यात अपयशी ठरला आणि चित्रपट फ्लॉप ठरले. दुसरीकडे, दीपिका पदुकोण शेवटची रणवीर सिंग सोबत 1983 च्या वर्ल्ड कपवर आधारित 83 या चित्रपटात दिसली होती. या चित्रपटाने खूप चांगली कमाई केली

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *