ह-नी-मून’च्या दिवशी अभिषेक वर चांगलीच भडकली होती ‘ऐश्वर्या राय’ , म्हणाली – ‘अभिषेक’च्या या कृत्यामुळे तुटला होता बेड, तरीही अभिषेक माझ्यासोबत…

entertenment

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे अनेकदा चर्चेत असते, ऐश्वर्याने प्रसिद्ध अभिनेते अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चनसोबत लग्न केले आहे. अभिषेक हा देखील बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध अभिनेत्यांपैकी एक आहे.

त्याचा नुकताच एक चित्रपटही प्रदर्शित झाला आहे. अभिषेक आणि ऐश्वर्या आजही त्यांच्या वैवाहिक जीवनात खूप आनंदी आहेत, लग्नाच्या इतक्या वर्षानंतरही दोघेही खूप प्रेमात आणि सुंदर आयुष्य जगतआहेत. अलीकडेच ऐश्वर्याबद्दलची एक बातमी वेगाने व्हायरल होत आहे.

काय प्रकरण आहे ते मी तुम्हाला सांगतो. एका मीडिया रिपोर्टमध्ये सांगण्यात आले आहे की, ऐश्वर्यासोबत हनीमूनच्या दिवशी अभिषेकने असे काही केले होते ज्यामुळे ऐश्वर्याला खूप राग आला होता, अभिनेत्रीने सांगितले आहे की अभिषेकने तिची चेष्टा करण्यासाठी बेडचे नट सैल केले.

यानंतर अभिषेक तसा नाही, असे म्हणत तो जोरजोरात हसायला लागला. यानंतर ऐश्वर्याला खूप राग आला. अभिषेक ने ऐश्वर्या सोबत मजाक करण्यासाठी हि गोष्ट केली होती. त्याने मस्ती मध्ये बेड ‘स्क्रू’ आणि नट-बोल्ट्स मोकळे करून ठेवले होते.

जेणेकरून बेडवर थोडीही हालचाल झाली कि बेड चा जोरजोरात आवाज येईल. जेव्हा ऐश्वर्या च्या हि गोष्ट लक्षात आली, तेव्हा अभिषेक मोठमोठ्याने हसायला लागला. आणि ऐश्वर्या वर मजाक करू लागला.

ऐश्वर्या आणि अभिषेक हे सर्वात मोठे जोडपे मानले जाते आणि ही बातमी सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत होती म्हणूनच आम्ही तुम्हाला सांगितले की आमचे न्यूज पोर्टल या बातमीची पुष्टी करत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.