वयाच्या 47 व्या वर्षी ‘काजोल’ होणार तिसऱ्या मुलाची आई, ‘VIDEO’ होतोय वायरल’ पहा नेमकं काय आहे सर्व प्रकरण..

entertenment

बॉलिवूड अभिनेत्री काजोल सध्या बॉलिवूडमध्ये मोजकेच प्रोजेक्ट करत आहे. ती नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या मार्गाने चर्चेत असते. काही काळापूर्वी ती स्वतःचा फ्लॅट घेतल्याने चर्चेत होती आणि आता ती एका पार्टीत दिसली जिथे तिला ट्रोलिंगला सामोरे जावे लागले.

इतके ट्रोल केले की लोक तिला प्रे-ग्नंट म्हणू लागले तर कोणी तिला फॅट म्हणू लागले. तिच्या एका ड्रेसमुळे Oops मोमेन्ट ला सामोरे जावे लागले. मात्र, अभिनेत्रीने याबाबत काहीही सांगितलेले नाही.

वास्तविक, धर्मा प्रॉडक्शनचे सीईओ अपूर्व मेहता यांचा वाढदिवस असल्याने होळीच्या एक दिवस आधी करण जोहरने 17 मार्च 2022 रोजी पार्टी दिली होती. या पार्टीत कतरिना कैफ, विकी कौशल, जान्हवी कपूर, सिद्धार्थ मल्होत्रा, कियारा अडवाणी, विजय देवरकोंडा यांच्यासह अनेक सेलिब्रिटी आले होते.

त्यापैकी काजोल एक होती. जरी ती एकटीच आली होती. काजोलने पार्टीला ब्लॅक कलरचा ऑफ-शोल्डर बॉडी हगिंग ड्रेस घातला होता आणि पायात गोल्डन हिल्स घातल्या होत्या. काजोल हलक्या मेकअपमुळे सुंदर दिसत होती, पण तिचे पोट थोडे बाहेर दिसत होते.

फक्त या प्रकरणावर, लोक तिच्या ग-र्भ-वती असल्याची अटकळ घालू लागले, जरी हे पूर्णपणे ट्रोलर्सचे शैतान आहे. पण काही चाहत्यांनी ट्रोल्सना शांत करण्याचा प्रयत्न नक्कीच केला. ते म्हणाले की अभिनेत्रीमध्ये हिंमत आहे की ती जशी आहे तशीच श-री-र घेऊन आली आणि तिने काहीही लपवण्याचा प्रयत्न केला नाही.

अनेकांनी अभिनेत्रीला सुंदर असेही म्हटले. काजोलच्या मुलांबद्दल बोलायचे झाले तर तिला दोन मुले आहेत. एका मोठ्या मुलीचे नाव न्यासा आणि दुसऱ्या लहान मुलाचे नाव युग आहे. कामाच्या बाबतीत, अभिनेत्री शेवटची ‘त्रिभंगा’ चित्रपटात दिसली होती.

आणि आता ती ‘द लास्ट हुर्रे’ चित्रपटात दिसणार आहे. सध्या या चित्रपटाचे शूटिंग सुरू आहे. यापूर्वीही काजोल बऱ्याचदा ट्रोल झाली आहे. यापूर्वी, 28 ऑक्टोबर 2021 रोजी, अभिनेत्री ब्लॅक अँड व्हाईटमध्ये बॉडी-कॉन गाऊन परिधान करून एका अवॉर्ड शोमध्ये सहभागी झाली होती.

तिने व्यवस्थित बन, सुंदर कानातले आणि न्यूड मेकअपने तिचा लूक पूर्ण केला. काजोलने तिच्या स्टाईल देसी शैली व्यतिरिक्त काहीतरी नवीन करण्याचा प्रयत्न केला, तर नेटिझन्सने तिला तिच्या पोशाखाबद्दल खूप ट्रोल केले.

एका युजरने लिहिले की, “तिने माझ्या बाईकचे कव्हर घातले आहे असे दिसते”, दुसऱ्याने कमेंटमध्ये लिहिले, “तुम्ही चादर सोबत काय आणले आहे.” त्याच वेळी, एकाने लिहिले, “आमच्या ठिकाणी, हिवाळी लग्नाच्या वेळी, जेव्हा वधू किंवा वर हळदीनंतर आंघोळ करून येतात, तेव्हा ते बाकीच्या विधींसाठी ब्लँकेटमध्ये गुंडाळून बसतात.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.