लग्नाच्या 7 महिन्यांनंतर ‘कतरिना’ने दिली हि सर्वात मोठी ‘खुशखबर’, ‘विकी कौशल’ सहित सर्व चाहते देखील झाले आनंदाने वेडे..”

Entertenment

बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री कतरिना कैफने चित्रपटसृष्टीत खूप नाव कमावले आहे. कतरिना कैफला आज सगळेच ओळखतात. कतरिनाने बॉलिवूडला अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. कतरिनाने 7 महिन्यांपूर्वी बॉलिवूड अभिनेता विकी कौशलसोबत लग्न केले होते.

विक्कीने फिल्मी दुनियेतही नाव कमावले आहे आणि आज तो कोणालाच ओळखत नाही, सर्वजण त्याला ओळखतात, विकी खूप चांगला अभिनेता आहे, तो ‘उरी’ या चित्रपटासाठी ओळखला जातो. नुकतीच सोशल मीडियावर कतरिना कैफबद्दल एक बातमी खूप व्हायरल होत होती की कतरिना कैफ आई होणार आहे.

पण या बातमीवर तिचा पती विकी कौशलने सत्य सांगितले आणि हे सर्व खोटे असल्याचे सांगितले आणि नंतर सत्य सर्वांसमोर आले. आले आहे. पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की कतरिना कैफने नुकतीच एक अतिशय आनंदाची बातमी दिली आहे, जी ऐकून तुम्हालाही खूप आनंद होईल.

होय, मी तुम्हाला सांगतो की लवकरच सिनेमागृहांमध्ये प्रदर्शित होणाऱ्या या चित्रपटाचे नाव आहे. फोन भूत. लग्नानंतर तिचा मोठा चित्रपट ‘फोन भूत’ 7 ऑक्टोबर 2022 रोजी सिनेमात दाखल होत आहे, कतरिनाने लिहिले की, बऱ्याच वर्षांनी ती एका चित्रपटात महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

कतरिना कैफच्या या चित्रपटाबद्दल तिचा पती विकी कौशलही खूप खूश दिसत आहे. या चित्रपटात कतरिना कैफसोबत आणखी दोन मोठे कलाकार एकत्र दिसणार असून, ईशान खट्टर आणि सिद्धांत चतुर्वेदी हे मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत.

पुढे बोलताना कतरीना बोलली आम्ही या चित्रपटातून आपल्यासाठी नक्कीच काहीतरी चांगलं घेऊन येऊ, काहीतरी वेगळं करण्याचा आमचा प्रयत्न आहे, मला आशा आहे कि तुम्हा सर्वांना हा चित्रपट आवडेल आणि त्याच बरोबर आमचा अभिनय देखील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *