‘नोरा फतेही’चे अश्रू झाले अनावर, बोलली – का-स्टिंग डायरेक्टर ने मला त्याच्या घ’री ए’क’टी’ला बोलवून मा’झ्यासो’बत नको ती गो’ष्ट क’रा’य’ला सुरुवात केली, मी इतकी घाबरली कि मी थेट भारत सोडून पळून जाणार होती..पण…’

Bollywood

नोरा फतेही केवळ तिच्या सौंदर्यासाठी, उत्तम नृत्यासाठीच नाही तर तिच्या उत्कृष्ट ड्रेसिंग सेन्ससाठीही ओळखली जाते. बॉलीवूडमधील प्रवेशासाठी त्यांनी कॅनडा ते भारत असा प्रवास केला. पण सुरुवातीच्या दिवसांमध्ये त्यांनी इंडस्ट्रीत खूप कठीण दिवसांचा सामना केला. नोरा अलीकडेच करीना कपूरच्या चॅट शो ‘व्हॉट वुमन वॉन्ट’मध्ये दिसली होती.

जिथे तिने सांगितले की, सुरुवातीच्या काळात कास्टिंग डायरेक्टरच्या वाईट वागणुकीमुळे ती ‘घर वापसी’ची तयारी करत होती. नोरा फतेही केवळ तिच्या सौंदर्यासाठी, उत्तम नृत्यासाठीच नाही तर तिच्या उत्कृष्ट ड्रेसिंग सेन्ससाठीही ओळखली जाते. बॉलीवूडमधील प्रवेशासाठी त्यांनी कॅनडा ते भारत असा प्रवास केला.

पण सुरुवातीच्या दिवसांमध्ये त्यांनी इंडस्ट्रीत खूप कठीण दिवसांचा सामना केला. नोरा अलीकडेच करीना कपूरच्या चॅट शो ‘व्हॉट वुमन वॉन्ट’मध्ये दिसली होती, जिथे तिने सांगितले की, सुरुवातीच्या काळात कास्टिंग डायरेक्टरच्या वाईट वागणुकीमुळे ती ‘घर वापसी’ची तयारी करत होती. फोटो क्रेडिट-

नोरा फतेहीने शोमध्ये सांगितले की, जेव्हा कॅनडातून भारत आला तेव्हा तिची छाप उमटवली. मग ती देशात कोणालाच ओळखत नव्हती. त्याच्या सुरुवातीच्या दिवसात, तो कास्टिंग डायरेक्टरला भेटला. या भेटीचा त्यांचा अनुभव खूपच वाईट होता. नोराने सांगितले की, एकदा तिला कास्टिंग डायरेक्टरने घरी बोलावले आणि खूप फटकारले. आणि माझ्यासोबत चुकीच्या गोष्टी बोलू लागला.

त्याच्या वागण्याने नोराला इतकी वाईट वाटली की तिने भारत सोडण्याचा निर्णय घेतला. अभिनेत्रीने सांगितले की तिने मला प्रतिभाहीनही सांगितले. ते म्हणाले की इथे तुमच्यासारखे बरेच लोक आहेत. ती माझ्यावर ओरडत होती. तुझ्यात टॅलेंटची कमतरता आहे, आम्हाला तू या इंडस्ट्रीत नको आहे, असे ती ओरडत होती. मात्र, कास्टिंग डायरेक्टरचे नाव सांगितले नाही.

नोरा फतेही पुढे म्हणाली की मला त्याच्या वागण्याने खूप वाईट वाटले आणि खूप रडले. माझ्यावर ओरडण्यासाठी त्याने मला त्याच्या घरी बोलावले होते. तेव्हा मी या देशात नवीन होतो, त्यामुळे इथे सगळे असेच वागतात असे मला वाटले. लोकांना घरी बोलावून आरडाओरडा केला.

नोराला ‘सत्यमेव जयते’ चित्रपटातील ‘दिलबर-दिलबर’ गाण्याने लोकप्रियता मिळाली. यानंतर त्यांनी ‘स्त्री’मधील ‘कमरिया’ आणि ‘बाटला हाऊस’मधील ‘ओ साकी साकी’ अशी अनेक सुपरहिट गाणी केली आहेत. एवढेच नाही तर नोराने ‘भारत’ आणि ‘स्ट्रीट डान्सर 3D’ या चित्रपटातही काम केले आहे. आता ती अजय देवगणच्या आगामी ‘भुज: द प्राइड ऑफ इंडिया’ या चित्रपटातही दिसणार आहे.

नोराला ‘सत्यमेव जयते’ चित्रपटातील ‘दिलबर-दिलबर’ गाण्याने लोकप्रियता मिळाली. यानंतर त्यांनी ‘स्त्री’मधील ‘कमरिया’ आणि ‘बाटला हाऊस’मधील ‘ओ साकी साकी’ अशी अनेक सुपरहिट गाणी केली आहेत. एवढेच नाही तर नोराने ‘भारत’ आणि ‘स्ट्रीट डान्सर 3D’ या चित्रपटातही काम केले आहे. आता ती अजय देवगणच्या आगामी ‘भुज: द प्राइड ऑफ इंडिया’ या चित्रपटातही दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *