पतीसोबत घ’ट’स्फो’ट झाल्यांनतर अभिनेत्री ‘सामंथा प्रभू’ ने केले भयानक वक्तव्य, बोलली – मी एकवेळ ‘अन्ना’शिवाय राहू शकते पण ‘से’-क्स” शिवाय नाही.. मला दररोज 

Bollywood

आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाने आणि सौंदर्याने लाखो लोकांच्या मनात घर करणारी दक्षिण भारतीय अभिनेत्री ‘समंथा रुथ प्रभू’ हिने प्रियांका चोप्रा आणि तिचा पती निक जोनास यांच्या एका व्हिडिओवर आपले मत शेअर केले आहे. प्रतिक्रिया दिली आहे. या व्हिडिओमध्ये प्रियांका चोप्रा तिचा पती निक जोनास खेचताना दिसत आहे.

निक आणि प्रियांकाच्या रिलेशनशिपच्या बातम्यांदरम्यान प्रियांकाने अलीकडेच हा व्हिडिओ शेअर केला आहे. प्रियांका एका स्टेजवर उभी असून तिचा पती निक जोनास आणि निकचा भाऊही त्याच स्टेजवर बसल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. या दोघांच्या उपस्थितीत प्रियांका चोप्रा तिचा पती निक जोनासची जोरदार खेचत आहे.

दाक्षिणात्य अभिनेत्री समंथा रुथ प्रभूने या व्हिडिओवर प्रतिक्रिया दिली आहे. सामंथाने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर प्रियांका चोप्राचे कौतुक करताना व्हिडिओ शेअर केला आणि कॅप्शनमध्ये ‘अमेझिंग’ असे लिहिले. प्रियांका चोप्राचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल झाला आहे. कारण या व्हिडिओच्या वेळी निक आणि प्रियांका यांच्या नात्यात वितुष्ट असल्याच्या बातम्याही आल्या होत्या.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Samantha (@samantharuthprabhuoffl)

से-‘क्स करणे हे अ’न्नापेक्षा महत्वाचे आहे

समंथा स्वतः तिच्या अभिनयामुळे आणि सौंदर्यामुळे चर्चेत राहिली असली तरी एका मुलाखतीदरम्यान तिने असे वक्तव्य केले होते की तिची सर्वत्र चर्चा होत आहे. वास्तविक सामंथा रुथ प्रभू यांना प्रश्न विचारण्यात आला होता की तिच्यासाठी अन्न महत्वाचे आहे की से-‘क्स? सुरुवातीला समांथाने या प्रश्नाचे उत्तर देण्यास नकार दिला, पण नंतर तिने अन्न बाजूला ठेवताना से-‘क्स-ला महत्त्व दिले. समंथा पुढे म्हणाली की, ती एकही दिवस न खाता जगण्यास तयार आहे, पण से-‘क्स शिवाय नाही.

2017 मध्ये लग्न केले आणि 4 वर्षांनी घ-ट-स्फो-ट झाला

समंथाचे लग्न नागार्जुनचा मुलगा नागा चैतन्यसोबत २०१७ मध्ये झाले होते. गोव्यात त्यांचा शाही विवाह झाला. मात्र, लग्नाच्या 4 वर्षानंतर दोघांचा घ-ट-स्फो-ट झाला. घ-ट’स्फो-टा’नंतर ना’गा चैतन्यने इंस्टाग्रामवर एक पोस्ट लिहिली, “पती-पत्नीप्रमाणे आम्ही वेगळे झालो, पण आम्ही नेहमीच मित्र राहू.”

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Samantha (@samantharuthprabhuoffl)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *