‘तारक मेहता’च्या सोनूला हि श’री’राचे खास अं’ग ( प्रा’य’व्हे’ट पा’र्ट ) दाखवण्याची लागली चटक, क’पडे का’ढून न-ग्न अवस्तेत आरशासमोर उभी राहून केले फोटो शेअर, पहा PHOTO…

Latest update

‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या शोला प्रेक्षकांचे भरभरून प्रेम मिळत आहे. हा एक शो आहे ज्याने जवळपास 14 वर्षांपासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन केले आहे आणि आजही हा सर्वात लोकप्रिय शो आहे. या शोच्या प्रत्येक पात्राचे नाव आणि त्यांची पंच लाईन लोकांना आठवते. जेठालाल, दयाबेन, बबिता जी, अय्यर, अंजली भाभी, टप्पू अशी सर्वच व्यक्तिरेखा लोकांच्या मनात घर करून आहेत.

त्यामुळेच या कलाकारांच्या खऱ्या आयुष्याविषयी जाणून घेण्यासाठी चाहतेही उत्सुक आहेत. या शोमध्ये मुलांनीही काम केले आहे आणि हा प्रवास इतका लांबला आहे की चाहत्यांनी ही मुले मोठी होताना पाहिली आहेत. असाच एक बालकलाकार म्हणजे सोनू भिडे.

अभिनेत्री निधी भानुशालीने ही भूमिका साकारली होती. निधी या दिवसांपर्यंत काय आहे हे जाणून घेण्यासाठी चाहते उत्सुक आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की निधी आता खूप मोठी आणि ग्लॅमरस झाली आहे. अलीकडेच त्याने एक फोटो शेअर केला आहे जो लोकांच्या होशांना उडवत आहे.

निधीने शेअर केले बोल्ड फोटो : निधी भानुशालीने अनेक वर्षांपूर्वी या शोला अलविदा केला होता. मात्र, ती प्रेक्षकांच्या मनातून कधीच पडली नाही. निधी या शोचा भाग नसली तरी ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती अनेकदा तिचे बोल्ड फोटो पोस्ट करत असते, जे पाहून चाहत्यांची ह्रदये थांबतात. आता अलीकडेच तिने एक अतिशय ग्लॅमरस फोटो पोस्ट केला आहे ज्याने इंटरनेटवर खळबळ उडवून दिली आहे.

सोनू भिडेच्या भूमिकेत लोकांचे मनोरंजन करणाऱ्या निधी भानुशालीने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर स्वतःचा एक ताजा फोटो पोस्ट केला आहे. या फोटोमध्ये निधी अतिशय बोल्ड अवतारात दिसत आहे. निधी मिरर सेल्फी घेताना दिसत असल्याचे चित्रात दिसत आहे. आता या छायाचित्रातील निधीची बोल्ड स्टाईल लोकांना वेड लावत आहे.

फोटोवर येणाऱ्या वापरकर्त्यांच्या संमिश्र प्रतिक्रिया

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nidhi Bhanushali (@_ninosaur)


व्हायरल होत असलेल्या फोटोमध्ये निधीने सिक्वेन्सचे ब्रॅलेट घातलेले दिसत आहे. यासोबत त्याने ब्लू कलरचा कॉटन शर्ट कॅरी केला आहे, ज्याची बटणे त्याने उघडली आहेत. यासोबत तिने तिच्या गळ्यात पांढरा नेकपीस घातला आहे ज्यामुळे ती खूपच शोभिवंत दिसत आहे. निधीचा हा फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. निधीची ही स्टाईल काही चाहत्यांना आवडली असली तरी अनेकांनी हा लूक साफ नाकारला आहे.

खरं तर, अनेकांना त्यांच्या वयावर विश्वास नाही. ज्यांनी तिला लहानपणी पाहिलं आहे त्यांना निधीला या अवतारात पाहणं आवडत नाही. त्याचवेळी, अनेक यूजर्स आहेत ज्यांनी निधीच्या या लूकचे कौतुक केले आहे. आम्ही तुम्हाला सांगूया की निधीने 2012 मध्ये तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये प्रवेश केला होता आणि 2019 मध्ये शो सोडला होता.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nidhi Bhanushali (@_ninosaur)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *