राखी सावंतने पहिल्यांदाच उघडलं मोठं गुपित, म्हणाली- आईने माझ्यापासून तेव्हा लपवलं होत ,माझ्या वडिलांनी दोनदा माझ्यासोबत जबरदस्तीने.. 

Bollywood

चित्रपट अभिनेत्री राखी सावंत नुकतीच बिग बॉस 15 मध्ये आली आहे. राखी सावंत ही चित्रपटसृष्टीतील अशाच कलाकारांपैकी एक आहे. जी अनेकदा वादात सापडते. अगदी लहान वयात आपल्या करिअरची सुरुवात करणाऱ्या राखी सावंतने खूप संघर्ष केला आहे. मात्र ती या संघर्षात तसेच वादातही राहिली आहे.

‘बिग बॉस’च्या पर्वात त्याला स्वतःचे गुपित घरच्यांना सांगावे लागले. ज्यामध्ये राखी सावंतने असा खुलासा केला की ती ढसाढसा रडू लागली. यादरम्यान, घरात उपस्थित असलेल्या अनेक लोकांशी जोडलेली राखी सावंतची पाळी आली. त्यामुळे ती रडायला लागली आणि हात जोडून आईची माफी मागू लागली.

टास्कदरम्यान राखी सावंतला असे गुपित सांगावे लागले. जे आजपर्यंत कोणालाच माहीत नव्हते. या कारणामुळे ती पहिल्यांदा आईची माफी मागताना दिसली होती, त्यानंतर तिने सांगितले की, माझ्या वडिलांनी दोन महिलांशी लग्न केले होते. जरी माझ्या आईने हे उघड करण्यास नकार दिला.

जेव्हा राखी सावंतचा हा प्रकार सर्वांसमोर आला तेव्हा तिने हात जोडून म्हणायला सुरुवात केली की आई मला माफ कर. हे गुपित फक्त त्याच्यासोबतच जाईल असे मी म्हणालो होतो असे मला म्हणायचे नव्हते. त्याने मला हे खूप नंतर सांगितले. माझ्या वडिलांना हृदयविकाराचा झटका आला तेव्हा मला याची माहिती मिळाली.

राजसमोर येताच राखी भावूक झाली, त्यामुळे सर्वांनी तिला गप्प करण्याचा प्रयत्न सुरू केला.तर उमर रियाझ, रश्मी देसाई, निशांत भट आणि अभिजीत बिचुकले किचनमध्ये शिरले आणि हसायला लागले. रश्मी निशांतला म्हणते, ‘तुझं काही नियंत्रण नाही का? राखी खरोखर अस्वस्थ आणि दुःखी आहे.’ तिने बिग बॉसला त्यांना माफ करण्यास सांगितले आणि स्पष्ट केले की ते जाणूनबुजून हसत नाहीत.

लक्षात घेण्यासारखे आहे की राखी सावंत याआधी बिग बॉस 14 च्या सीझनमध्ये देखील दिसली होती. जिथे त्याने प्रचंड गोंधळ घातला. यावेळी ती पती रितेशसाठी रडताना दिसली. याच सीझन बिग बॉस 15 मध्ये रितेश टीव्हीवर राखी सावंतसोबत आला होता आणि दोघांमध्ये अनेकदा भांडताना दिसले आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rakhi Sawant (@rakhisawant2511)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *