पहिले वडिलांसोबतचे अफेअर त्यातून शा’री’रि’क सं’बं’ध, मग पतीपासून घट-स्फो-ट आणि त्यांनतर अनेक अफेअर्स, अनोळखी व्यक्तींसोबत जवळीक, से’क्स, अशी होती पूजा भट्ट ची लाईफ..

Bollywood

बॉलिवूड अभिनेत्री त्यांच्या प्रोफेशनल लाईफमुळे अनेकदा चर्चेत असतात. पण पूजा भट्ट ही अशीच एक अभिनेत्री आहे जी तिच्या प्रोफेशनलपेक्षा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठी जास्त चर्चेत असते. पूजा भट्ट ही ज्येष्ठ चित्रपट निर्माते महेश भट्ट यांची मुलगी आणि आलिया भट्टची मोठी बहीण आहे. वयाच्या १७ व्या वर्षी पूजाने आपल्या फिल्मी करिअरला सुरुवात केली होती.

डॅडी या चित्रपटातून त्याने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. पूजाने बॉलिवूडमध्ये एकापेक्षा जास्त हिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि ती खूप प्रतिभावान अभिनेत्री देखील मानली जाते, परंतु पूजा भट्ट सुरुवातीपासूनच ट्रोलिंगची शि-कार झाली आहे. वास्तविक, पूजा भट्ट आणि तिचे वडील महेश भट्ट यांच्यातील नाते हे खूप वादग्रस्त नाते मानले जाते.

भारतीय संस्कृतीत वडील आणि मुलीचे नाते अत्यंत पवित्र मानले जाते. पण पूजा भट्ट आणि महेश भट्ट यांच्या चुंबनाने हे नाते बिघडले होते आणि महेश भट्ट यांनी आणखी एक वादग्रस्त विधान केले होते, त्यांनी म्हटले होते की, जर पूजा माझी मुलगी नसती तर मी तिच्याशी लग्न करणे पसंत केले असते.

या वक्तव्यानंतर महेश भट्ट यांना सोशल मीडियावर प्रचंड ट्रोल करण्यात आले.पूजा भट्टचे असेच नाते अभिनेता रणवीर शौरीसोबतही आहे. दोघे लिव्हिंगमध्ये राहत होते आणि नंतर दोघांचे ब्रेकअप झाले. पूजाने ब्रेकअपसाठी रणवीर शौरीला जबाबदार धरले.

पूजाने त्याच्यावर अपमानास्पद वागणूक आणि मारहाण केल्याचा आरोप देखील केला आहे आणि त्याच रणवीरने सांगितले की पूजा आणि माझे अनेकदा भांडण व्हायचे पण ती हे भांडण खूप मोठे करत असे आणि हिंसक बनायचे आणि हाणामारी देखील व्हायची.

पूजा भट्टचे लव्ह लाईफ: रणवीर शौरीसोबतचे अयशस्वी नाते आणि 11 वर्षांचे तुटलेले लग्न

जेव्हा रणवीर शौरीसोबत ब्रेकअप झाले तेव्हा पूजाने मनीष माखिजासोबत लग्न केले, पण हे लग्नही फार काळ टिकले नाही, 11 वर्षांनंतर दोघेही एकमेकांपासून वेगळे झाले. स्वत: पूजाने तिच्या ट्विटर हँडलवरून घटस्फोटाची माहिती दिली.

या सगळ्याशिवाय पूजा भट्ट तिच्या इतर गोष्टींमुळे सोशल मीडियावर ट्रोल होत असत
खरं तर, पूजा भट्ट तिची धाकटी बहीण आलिया भट्टसोबत खूप मजबूत बाँडिंग शेअर करते. महेश भट्ट आणि पूजा भट्ट यांच्या नात्यावर अनेकवेळा प्रश्न निर्माण झाल्यामुळे लोकांनी आलिया भट्टला पूजा भट्टची मुलगी असल्याचे सांगितले, पण लक्षात घेण्यासारखे आहे.

की स्टुडंट ऑफ द इयरच्या प्रमोशनच्या वेळी आलिया भट्टनेही मी तिथे असल्याचे म्हटले होते. मी महेश भट्ट आणि पूजा भट्ट यांची मुलगी असल्याच्या कारणावरून बराच गदारोळ झाला होता, तरीही आलियाने यावर नंतर स्पष्टीकरण दिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *