‘मिलिंद सोमण’ या अभिनेत्याने उघड केले त्याचे बेडरूमचे रहस्य, म्हणाला – मी ६० वर्षाचा असूनसुद्धा २६ वर्षाने लहान माझ्या पत्नीला अश्या प्रकारे ठेवतो खुश, दररोज संध्याकाळी मी तिच्याबरोबर अश्याप्रकारे …  

Bollywood

बॉलिवूड अभिनेता आणि मॉडेल मिलिंद सोनमने जगभरात फिटनेसचे वेगवेगळे बेंचमार्क सेट केले आहेत. मिलिंद सोनम 56 वर्षांचा आहे, पण त्याची फिटनेस लेव्हल पाहता वयाच्या या फिगरवर विश्वास ठेवणे खूप कठीण आहे. विशेष म्हणजे मिलिंद सोनम त्याची पत्नी अंकिता कोंवरपेक्षा 26 वर्षांनी मोठा आहे. अशा परिस्थितीत आता अभिनेत्याने त्याच्या बेडरूमच्या गुपितावरून पडदा बाजूला केला आहे.

मिलिंद सोमण यांनी से’-क्स ड्रा-इव्हवर सांगितले

त्याच्या से-क्स ड्राईव्हबद्दल बोलताना मिलिंद सोनमने एका मुलाखतीत सांगितले की, “लोक मला आमच्या से-क्स ड्राईव्हबद्दल फार कमी वेळा विचारतात. हे अगदी सामान्य आहे कारण आजही मी माझ्या सारख्याच वयाचा वाटतो. मला एक पत्नी आहे. मला शा-री-रि-कदृष्ट्या अधिक तंदुरुस्त वाटते माझी पत्नी.”

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Konwar (@ankita_earthy)

मिलिंद अंकिताची रो-मँटिक केमिस्ट्री

मिलिंद सोनमच्या इंस्टाग्रामवर पाहता, तो आणि त्याची पत्नी दोघेही फिटनेस फ्रीक असल्याचे स्पष्ट होते. या स्टार कपलच्या वयात 26 वर्षांचा फरक आहे. मिलिंद 56 वर्षांचा आहे, तर त्याची पत्नी अंकिता फक्त 30 वर्षांची आहे. दोघांच्या लग्नाने बरीच चर्चा रंगली होती. जरी आता ही जोडी खूप लोकप्रिय आहे. दोघेही सोशल मीडियावर एकमेकांसोबत बो-ल्ड आणि रो-मँटिक फोटो शेअर करत राहतात आणि नेटिझन्स त्यांच्या केमिस्ट्रीचे वेड लावताना दिसतात.

मिलिंद सोमण वेब सिरीज

मिलिंद सोमणच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर, अलीकडेच तो ‘पौरशपूर’ या वेब सीरिजमध्ये दिसला होता, ज्यामध्ये त्याच्या व्यक्तिरेखेचेही खूप कौतुक झाले होते. याशिवाय लवकरच तो मलायका अरोरा आणि अनुषा दांडेकर यांच्यासोबत ‘एमटीव्ही सुपरमॉडेल ऑफ द इयर-2’ या शोमध्ये जज म्हणूनही दिसला.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Konwar (@ankita_earthy)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *