बॉलीवूडचा ‘बाबा’ म्हणजेच सर्वांचा चाहत्या ‘संजय दत्त’ ची मुलगी दिसतेय खूपच ‘सुंदर’ आणि ‘हॉट’, फोटो पहाल तर कतरीना, दीपिकाला हि विसरून जाल…

Entertenment

बॉलिवूड मध्ये आजकाल मोठ्या प्रमाणावर कलाकार आपापल्या मुलां-मुलींना त्यांच्या पाठोपाठच लगेचच चित्रपटांमध्ये लॉन्च करण्याच्या प्रयत्नात असतात. त्यासाठी ते त्यांना लहानपणापासूनच या गोष्टींचे शिक्षण देत असतात. आज आपण आपला आवडता अभिनेता खलनायकाची भूमिका साकारणारा ‘संजय दत्त’ याच्या मुली बद्दल आपल्याला माहिती देणार आहोत.

संजय दत्तची मुलगी त्रिशाला दत्तने तिच्या परिवर्तनाने लोकांना आश्चर्यचकित केले आहे. त्रिशला दत्त इंस्टाग्रामवर खूप सक्रिय आहे. फोटोत तिची ग्लॅमरस स्टाईल दिसत आहे. लेटेस्ट फोटोमध्ये त्रिशालाने ग्रीन कलरचा ड्रेस परिधान केला असून फोटोसाठी पोज देताना दिसत आहे.

संजय दत्तची मुलगी त्रिशला दत्तने तिच्या परिवर्तनाने लोकांना आश्चर्यचकित केले आहे. त्रिशला दत्त इंस्टाग्रामवर खूप सक्रिय आहे आणि दररोज तिचे फोटो शेअर करत असते. फोटोत तिची ग्लॅमरस स्टाईल दिसत आहे. लेटेस्ट फोटोमध्ये त्रिशालाने ग्रीन कलरचा ड्रेस परिधान केला असून फोटोसाठी पोज देताना दिसत आहे. फोटोमध्ये ती खूपच सुंदर आणि ग्लॅमरस दिसत आहे. त्रिशाला दत्त ही संजय दत्त आणि ऋचा शर्मा यांची मुलगी असून ती अमेरिकेत राहते.

त्रिशला दत्त इन्स्टाग्रामवर चाहत्यांना तिच्याबद्दल अपडेट देत असते. नवीन छायाचित्रांमध्ये त्रिशाला एका सुंदर ठिकाणी कॅमेऱ्यांसाठी पोज देताना दिसत आहे. मॅचिंग हँडबॅग आणि टाचांसह एका आकर्षक ड्रेसमध्ये तिने तिचा लूक पूर्ण केला. तिने तिचे केस उंच पोनीटेलमध्ये स्टाईल केले आहेत आणि काही चित्रांमध्ये ती तिचे केस फ्लॉंट करताना दिसत आहे. संजय दत्तची पत्नी मान्यता हिनेही त्याच्या या फोटोवर कमेंट करत सुंदर लिहिले आहे.

ती पेशाने त्रिशला दत्तच्या इंस्टाग्राम पेजवर मानसिक आरोग्य, जीवनशैली आणि फॅशनशी संबंधित पोस्ट शेअर करत असते. त्याच्या प्रोफाईलवर वडील संजय दत्तसोबतचे अनेक फोटोही आहेत. त्रिशाला सोशल मीडियावर तिच्या पूर्वीच्या नात्याबद्दलही बोलत आहे. 2019 मध्ये तिने तिचा प्रियकर गमावला. इंस्टाग्रामवर लाइव्ह चॅटमध्ये तिने शेअर केले की तिने प्रियकराच्या मृत्यूच्या धक्क्याला सामोरे जाण्यासाठी डॉक्टरांची मदत घेतली.

बॉयफ्रेंड गमावल्यानंतर त्रिशालाने इन्स्टामधून ब्रेक घेतला. तिला धक्काच बसला होता. तिने नंतर सांगितले की ती हळूहळू स्वीकाराकडे वाटचाल करत आहे आणि त्यातून सावरत आहे. मला तिच्याशिवाय निर्जीव वाटते, पण मला माहित आहे की मी ठीक आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *