बि-कि-नी घालून स्विमिंग पूल मध्ये उतरली ‘आश्रम ३’ मधील ‘बाबा निराला’ ची बबिता, तिचा बोल्ड आणि हॉट लूक पाहून नेटकरी म्हणाले – तुझ्या इतकी सुंदर स्त्री आम्ही कधी पहिलीच नाही, पहा VIDEO…

Entertenment

बाबा निरालासोबत अधिक इं-टि-मेट सीन शूट करणारी अभिनेत्री ‘त्रिधा चौधरी’ सोशल मीडियावर सतत चर्चेत असते. या वेब सीरिजमध्ये बबिता ही भूमिका साकारून त्रिधा इतकी प्रसिद्ध झाली की आता सगळे तिला तिच्या खऱ्या नावापेक्षा बबिता म्हणूनच ओळखतात. अलीकडेच त्रिधाने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे जो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

बाबा निरालाची बबिता तलावात उतरली
त्रिधा चौधरीने तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये ती पूलमध्ये दिसत आहे. व्हिडीओमध्ये अभिनेत्री म्हणतेय की ती तिच्या कुटुंबासह भारतात भेटायला आली आहे. तसेच, अभिनेत्रीने सांगितले की तिला थोडीशी थंडी जाणवत आहे, ज्यामुळे ती थोडीशी थरथरत आहे.

बि-किनीमध्ये पाहिल्यावर नेटकऱ्यांचा चढला पारा
बबिता ‘उर्फ ​​त्रिधा चौधरी’ने या व्हिडिओमध्ये पांढऱ्या आणि निळ्या रंगाच्या कॉम्बिनेशनची बिकिनी घातली आहे. यासोबतच ही अभिनेत्री पूलच्या आतून कॅमेरा फिरवून चाहत्यांना आजूबाजूचे दृश्य दाखवताना दिसली.

गु-प्त ठिकाणी आनंद लुटला
या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्रीने सांगितले की ती सध्या भारतात तिच्या कुटुंबासह सुट्टीवर आहे. या ठिकाणाचे नाव न सांगताना त्रिधा म्हणाली की, हे गोवा नाही हे मी निश्चितपणे सांगू शकते. त्रिधा सध्या कुठे आहे, हे अभिनेत्रीने यावेळी सांगितलेले नाही. पण बबिता आपल्या कुटुंबासोबत सिक्रेट हॉलिडे डेस्टिनेशनला गेलेली असणे आवश्यक आहे.

ही वेबसिरीज तुम्ही पाहिली ?
काही दिवसांपूर्वी त्रिधा चौधरीने इन्स्टा स्टोरीवर एक व्हिडिओ शेअर केला होता. हा व्हिडिओ शेअर करत अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले – ‘शेवटी मी आश्रम 3 पाहत आहे.’ तुम्हाला सांगतो, त्रिधा चौधरी प्रकाश झा यांच्या ‘आश्रम’ या वेब सीरिजच्या तिन्ही सीझनमध्ये बबिताच्या भूमिकेत दिसली होती. या वेब सीरिजमध्ये त्रिधाने बाबा निरालाची भूमिका साकारणाऱ्या बॉबी देओलसोबत असे सीन्स शूट केले, की लोकांना घाम फुटला. तिसऱ्या सत्रात त्रिधा व्यतिरिक्त ईशा गुप्तानेही बोल्डनेसचा टच जोडला.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tridha Choudhury (@tridhac)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *