टायगर श्रॉफची गर्लफ्रेंड ‘दिशा पटानी’ ने केला खतरनाक खुलासा म्हणाली – मी एकवेळ अं-घोळ करायची विसरेल पण से-क्स नाही..

Entertenment

बॉलिवूड अभिनेत्री दिशा पटानी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती अनेकदा तिचे बोल्ड आणि हॉ-ट फोटो फॅन्ससोबत शेअर करत असते. जे लोकांना खूप आवडते. त्याच्या धाडसी कृत्यांवर लोक मरतात. दरम्यान, नुकताच त्याचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये दिशा पटानीने मीडियाच्या प्रश्नांना धक्कादायक उत्तरे दिली आहेत. हे ऐकून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे.

वास्तविक, एका मुलाखतीदरम्यान अभिनेत्रीला अनेक विचित्र प्रश्न विचारण्यात आले. मात्र, अभिनेत्रीनेही त्या प्रश्नांना न डगमगता उत्तरे दिली. यादरम्यान जेव्हा अभिनेत्रीला विचारण्यात आले की, जर तिला वर्षभर मेकअप सोडण्यास किंवा महिन्यातून एकदा से-क्स करण्यास सांगितले तर तुम्ही कोणाला सोडाल? ज्यावर अभिनेत्रीने तिच्या उत्तरात से-क्स निवडला.

दुसरीकडे, असे विचारले असता की, जर तुम्हाला वर्षातून एकदाच आंघोळ करण्यास सांगितले गेले किंवा तुम्हाला तुमचे संपूर्ण आयुष्य ओल्या अं-तर्व-स्त्रांमध्ये घालवावे लागले, तर तुम्ही कोणता पर्याय निवडाल? या प्रश्नाचे उत्तर देताना, अभिनेत्री एकदा आंघोळ करण्याचा निर्णय घेते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अभिनेत्रीची मुलाखत खूप पूर्वीची आहे, जेव्हा बॉलिवूडमध्ये कोणतेही प्रसिद्ध नाव नव्हते. उलट धडपडणारी.

मात्र, सध्या अभिनेत्री दिशा पटानीने बॉलिवूड इंडस्ट्रीत एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. अशा परिस्थितीत त्यांची ही मुलाखत सध्या व्हायरल होत आहे. ज्यावर लोकांच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया येत आहेत. सध्या ही अभिनेत्री तिच्या मुलाखतीमुळे चर्चेत आहे. मात्र, ती नेहमीच तिच्या बोल्ड फोटोंमुळे लोकांच्या चर्चेत असते. याशिवाय दिशा अभिनेता टायगर श्रॉफसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल नेहमीच चर्चेत असते.

त्याचवेळी दिशा पटानीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती आगामी काळात ‘एक व्हिलन 2’ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात दिशासोबत जॉन अब्राहम, तारा सुतारिया आणि आदित्य रॉय कपूर मुख्य भूमिकेत आहेत. ज्याची निर्मिती एकता कपूर आणि भूषण कुमार करणार आहेत. अभिनेत्रीच्या या चित्रपटाची चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *