29 वर्षीय ‘आलिया भट्ट’ला लग्नाच्या 2 महिन्यांनंतरच गेले दिवस, झाली प्रेग्नेंट’ इंस्टाग्राम वर पोस्ट शेअर करत म्हणाली – रणबीर नेहमी घाई करायचा म्हणून माझी आज अशी अवस्था झालीय..

Bollywood

बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता रणबीर कपूर आणि अभिनेत्री आलिया भट्ट काही महिन्यांपूर्वी विवाहबंधनात अडकले. लग्नाच्या जवळपास दोन महिन्यांनंतर आलिया भट्टने चाहत्यांना आनंदाची बातमी दिली आहे. होय, आलिया भट्टने एक गोंडस फोटो शेअर करताना लवकरच ती आई होणार असल्याची घोषणा केली आहे.

रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट आई-वडील झाल्याची माहिती जाणून चाहत्यांना धक्का बसला आहे. दुसरीकडे, आलिया भट्ट प्रेग्नंट असल्याची बातमी कळताच चाहते खूप खूश दिसत आहेत. कपूर कुटुंबातील एक छोटा सदस्य लवकरच येणार आहे. आलिया भट्टने हॉस्पिटलमधील अल्ट्रासाऊंडचा फोटो शेअर केला आहे.

आलिया भट्ट आई होणार आहे

आलिया भट्टने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर तिचे दोन फोटो शेअर केले आहेत. यामध्ये, आलिया भट्ट हॉस्पिटलच्या बेडवर पडलेली दिसत आहे आणि समोरच्या स्क्रीनवर अल्ट्रासाऊंडमध्ये हृदयाची इमोजी बनवण्यात आली आहे. दुसरीकडे, दुसरे चित्र पाहिल्यास, सिंह आणि सिंहिणी त्यांच्या शावकांसह दिसत आहेत. अभिनेत्रीने शेअर केलेल्या या पोस्टद्वारे तिने आपण गर्भवती असल्याचा खुलासा केला आहे. फ्रेममध्ये आलिया भट्टसोबत रणबीर कपूरही दिसत आहे.

हे फोटो शेअर करत आलिया भट्टने लिहिले की, “आमचे बाळ… लवकरच येत आहे.” यासोबतच त्याने फक्त हार्ट इमोजी पोस्ट केला आहे. आलिया भट्टची ही पोस्ट सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. त्याच्या पोस्टवर चाहते खूप कमेंट करत आहेत आणि आलिया-रणबीरचे खूप अभिनंदन करत आहेत.

चाहते अभिनंदन करत आहेत

आलिया भट्टच्या या पोस्टवर चाहते सतत कमेंट करत आहेत. रणबीर कपूरची बहीण रिद्धिमा साहनी हिने खूप हार्ट आणि किस इमोजी पोस्ट केले आहेत. त्याचवेळी अभिनेत्री मौनी रॉयने लिहिले की, “ओ नमः शिवाय. मी खूप आनंदी आहे.” आलिया भट्टची आई सोनी राजदानने ‘मुबारक हो मम्मी और पापा लाइन’ अशी प्रतिक्रिया दिली आहे. आलिया भट्टच्या पोस्टवर चाहत्यांच्या कमेंट्सची ओळ आहे.

14 एप्रिलला आलिया-रणबीरचे झाले होते लग्न

रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांनी 5 वर्षांच्या प्रदीर्घ डेटिंगनंतर 14 एप्रिल 2022 रोजी त्यांच्या घरी अतिशय खाजगी पद्धतीने लग्न केले. लग्नात काही खास मित्र आणि कुटुंबातील सदस्य उपस्थित होते. आलिया आणि रणबीरच्या लग्नाचे फोटो सध्या सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत. लग्नानंतर रणबीर आणि आलिया आपापल्या कामात व्यस्त झाले.

मात्र, लग्नानंतर तो खूप आनंदी आहे. रणबीर कपूरनेही आपल्या अनेक मुलाखतींमध्ये याचा उल्लेख केला आहे. रणबीर कपूर लवकरच ‘शमशेरा’ चित्रपटात दिसणार आहे. चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान त्याला प्रश्न विचारण्यात आला की लग्नानंतर किती काम करणार? तर रणबीरने यावर प्रतिक्रिया देताना म्हटले की, मला आता खूप काम करायचे आहे. कुटुंब बनवावे लागेल. त्यांच्यासाठी काम करावे लागेल. पूर्वी मी माझ्यासाठी काम करत होतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *